Dada Angu Alichanganyikiwa Baada ya Kutembea Kimapenzi na Jamaa Fulani, Aliongea Peke yake na Kuacha Masomo Chuo Kikuu - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Dada Angu Alichanganyikiwa Baada ya Kutembea Kimapenzi na Jamaa Fulani, Aliongea Peke yake na Kuacha Masomo Chuo Kikuu

 


Dunia huwa na mambo mengi na sio kila mtu hukutakia mema kila wakati maishani. Watu  wengine huona tu maedeleo yako maishani swala ambalo huwafanya kufanya juhudi zozote  kukurudisha nyuma kimaisha. Ama kwa hakika dadangu alikuwa ni mtu wa bidii katika shuguli  mbalimbali za maisha yake. Alikuwa bado kwenye chuo kikuu mjini Nairobi ambapo alikuwa  akisomea shahada katika mambo ya uanhabari. Tulikuwa na imani kwamba siku moja angekuja  kufanikiwa na kututoa kwenye hali ya uchochole iliyokuwa imeghubika familia yetu. Kila mtu  alikuwa akimtakia mema katika maisha yake ya masomo chuoni Nairobi. Hatukujua pia hasidi  hawakulala. 

Wakati mmoja aliporejea nyumbani kutoka chuoni kwa ajili ya mapumziko ya likizo ndefu  tulishangazwa alivyoanza kuropkwa kwani haikuwa kawaida yake kuwa mtu wa mambo mengi  haswa mengine ya kutisha.s wakati mwingine aligutuka usingizini na kuchukua kisu huku  akitishia kujitoa uhai.s hali ile ilitupa wakati mgumu kama jama wake kwani kila usiku tulikesha  kando yake ili asifanye jambo lolote la kumdhuru. Kulikuwa na pepo fulani ambayo ilikuwa  inaongea ndani yake na hali ile ilitushangaza sana. Wakati mwingine aligaragara sakafuni huku  akitaja mpenzi wake katika chuo kikuu ambaye alisema kuwa ndiye alikuwa keshamwingiza  katika mambo ya kumuabudu shetani. Hapo tulijua kwamba mhibiri wa kanisa letu angetupa  mwanga kupitia maombi. 

Siku iliyofuatia tulienda kanisani kwa ajili ya maombi spesheli kwa nia ya kumsaidia dada yetu  kwani hali ile ilikuwa imemponza sana. Kula chakula hata ilikuwa balaa kwa mara nyingi. Liha ya  wahubiri wa neno mbalimbali kumwombea hali ile ilikuwa bado donda sugu kwani  halkuonyesha dalili yoyote ya mapepo yale kumtoka.

Alipasua vijisahani chumbani mwetu na mara kwa mara mame yetu mzazi alipiga magoti  akimwombea kwani alikuwa mwenye huzuni sana ni vipi dada yetu kapagwa na ambaye  alikuwa ndilo tegemea la kesho kwa familia yetu. 

Kupitia radio tuliweza kusikia kuhusu daktari tajika wa tiba asilia kwa jina daktari Kiwanga na  hapo tulichukua hatua ya kuwasiliana naye kwani tulitaka afueni ya haraka kwa dada yetu  ambaye hali yake ilikuwa mbaya sana kutokana na kupagawa. Nilimpigia daktari Kiwanga na  hapo akatenga muda ambapo tungeandamana na dada yetu hadi kwenye mahala pake pa  kufanyia kazi. Tuliwasili kwa ofisi ya daktari Kiwanga na ama kwa hakika njiani ilikuwa ni vigumu  sana kumdhibiti dada yetu. Mimi pamoja na mamangu tulikuwa tumemfunga na mikanda ili  atulie. Watu njiani walituangalia kwa mahsngao kweli. Daktari Kiwanga alifanya matambiko  yake ya tiba asili na kumwondolea dada yetu jinamizi lile. 

Wakati huu wote alikuwa keshawacha masomo yake. Tulirejea nyumbani na hakuna lolote  lililotokea tena kwani daktari Kiwanga alikuwa keshamaliza kila kitu. Dada yetu alirejea chuoni  baadaye na kumaliza masom yake ambapo alipata kazi katika runinga moja mjini Nairobi. Heko  kwako daktari Kiwanga. 

Daktari Kiwanga hutibu maradhi kama kifua kikuu, kisukari, msukomo wa damu, kifafa na  magonjwa mengineyo. Husuluhisha shida za kifamilia kama kutokouwa na uwezo wa kupata  mtoto, kutopata mchumba wako wa maisha, shida za ndoa, kuwa na bahati katika maisha  haswa katika michezo ya kamari na mengineyo. Ama kwa hakika daktri Kiwanga ni mtu wa  kutegemewa katika jamii kwa ajili ya kusuluhisha mambo yanayowakosesha watu mbalimbali  usingizi ama maisha bora yenye matamanio. 

Kwa mahojiano na daktari Kiwanga kwa ajili ya  kusuluhisha shida zako, piga simu kwa nambari +254769404965/

barua pepe  kiwangadoctors@gmail.com 

ama tembelea wavuti www.kiwangadoctors.com kwa mengi zaidi. 






Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??



Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

Edusportstz