Haya ni Majina Matatu ya KIUME Ambayo Yamebadilika Kuwa ya Kike - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Haya ni Majina Matatu ya KIUME Ambayo Yamebadilika Kuwa ya Kike


Haya ni majina ambayo kiasili ni majina ya kiume lakini kwa namna ya kipekee kabisa yamebadilika sura na mtazamo na sasa yanaonekana kama majina ya kike, hii inatokana na wanawake maarufu kuyatumia majina hayo kama majina yao ya kazi.

1. Uwoya: Chanzo Irene Uwoya..

2. Sepetu : Chanzo Wema Sepetu

3. Mobetto : Chanzo Hamissa Mobetto.

Imagine mwanaume uitwe Paul Mobetto, yani haliendi kabisa, Jackson Uwoya, Peter Mobetto, John Sepetu


Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz