Burnaboy Amwambia Mama Yake Kuwa Hata Kaa Kuja Kuoa Mwanamke - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Burnaboy Amwambia Mama Yake Kuwa Hata Kaa Kuja Kuoa Mwanamke


Star wa muziki barani Africa kutoka Nigeria Damini Ebunoluwa Ogulu maarufu kama @burnaboygram amefunguka kuwa mama yake hukasirika sana pale ambapo anamwambia kuwa hatokuja kuoa.

Kupitia insta story yake Burna ameshare ujumbe unaosema;

“Mama yangu anachukia sana ninapomwambia kuwa sitaoa kamwe...anabadilika kuwa mwekundu”

Kwa hili #BurnaBoy anaingia kwenye orodha ya mastaa wa kubwa wa muziki Africa ambao bado hawajafunga ndoa na wapenzi wao. Kwa sasa Burna yupo kwenye mahusiano na mpenzi wake wa muda mrefu Stefflon Don.





Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??



Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

Edusportstz