Ben Pole Afunguka 'Kwa Anerlisa Sikufuata Pesa, Sikujua Hata Kama ni Mwanamke Tajiri' - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Ben Pole Afunguka 'Kwa Anerlisa Sikufuata Pesa, Sikujua Hata Kama ni Mwanamke Tajiri'



King of RnB @IamBenPol ameweka wazi kupitia Nirvana ya East Africa Tv kuwa alikaa na Arnelisa mwaka mzima bila kujua aliyekuwa mke wake Anerlisa kuwa ni tajiri na wala hakuwa naye kwa sababu ana pesa kama wengi wanavyodhani, ilitokea tu tukapendana na mambo yakaenda

Ikumbukwe Ben Pol na Anarlisa kutoka Kenya Walikuwa wapenzi hadi kufikia kuoana lakini kwa sasa Hawaii pamoja Kila mtu na hamsini zake




Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??



Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

Edusportstz