Nás Escobar Afunguka "Nilipata Corona Ilinitesa sana, Dunia Tunapita Wakati Mbaya Sana" - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Nás Escobar Afunguka "Nilipata Corona Ilinitesa sana, Dunia Tunapita Wakati Mbaya Sana"


Staa wa muziki wa HipHop, Nas kaongea kuhusu kuugua Corona, " "Nilipata COVID mwishoni mwa Oktoba mwaka jana, Hii ni mara ya kwanza naongelea jambo hili, nilipitia wakatu mgumu, Corono iliniathiri Kiakili na kimwili".

Nas aliendelea kuongea jinsi dunia ilivyobadilika nakusema "⁠Ulimwengu wa leo tu, vita kwa kutumia kemikali, siasa za hovyo, ubaguzi wa rangi, uhaba wa chakula, vitendo vibaya vya polisi, watu weusi wanauwana wenyewe kwa wenyewe, Roho ya mwanadamu inajaribiwa, Nadhani Mungu ana mpango na sisi, tuko katika wakati mbaya".



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz