Mrembo Fayvanny Afunguka "Wanaume wote Ni wauaji na kushauri Sio Wa Kuamini" - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Mrembo Fayvanny Afunguka "Wanaume wote Ni wauaji na kushauri Sio Wa Kuamini"



Mwanamitindo Mwenye Mvuto Zaidi Hapa Tanzania Fahyvanny Ambaye Ni Mzazi Mwenza na Msanii wa WCB Wasafi na CEO Wa Label ya Next Lavel Music (NLM) Rayvanny.

Amefunguka ya moyoni kwa uchungu mkubwa na kusema kuwa Wanaume wote Ni wauaji na kushauri Sio Wa Kuamini na kuwapa Moyo Wako.

"Wanaume Wengi wa Tanzania Wanapendana Sana kuwachezea Wanawake na kuwaacha pasipo kuwa na malengo nao kabisa"

"Kwa hiyo Wanawake Wenzangu Tuache kuwaamini sana kiasi cha kuwapa Moyo wako wa thamani na kuwaamini kupitiliza, Ni Watu Wasio na Huruma kabisa na sisi Bora kuwa Single Tu na kutengeneza maisha na thamani yako kwenye jamii" - Fahyvanny


Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz