Manara Achana na Simba, Huibomoi Unaisaidia - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Manara Achana na Simba, Huibomoi Unaisaidia




Ningekuwa Kiongozi wa Yanga, ningemwambia Manara “stick to our brand and not otherwise”.. Yaani simamia chapa yetu na sio vinginevyo.

Wataalamu wa Chapa na Masoko wanasema “there’s no such a thing as bad publicity” yaani Hakuna jambo baya linaloikuza chapa, hata kama ni baya kwenye macho ya kawaida, ni zuri kwenye masoko.

Watu wa Yanga so far wanafeli
Manara anaisaidia Simba kuliko Yanga mpaka sasa. Ni mwajiriwa wa Yanga anayeisaidia Simba.

Simba wanaenjoy anavyowataja, anavyozisema jezi zao, anavyosema matangazo yao. Kwenye masoko ukiwa Simba unapunguza na budget ya Influencers kabisa kwa sababu Yanga wanakulipia kwa Manara

By Kotinyotz


Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click πŸ‘‰πŸ‘‰πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz