JINSI NILIVOIMARISHA BIASHARA YANGU YA HOTELI BAADA YA KUWATEMBELEA MADAKTARI TAJIKA WA MITI SHAMBA - EDUSPORTSTZ

Latest


 

JINSI NILIVOIMARISHA BIASHARA YANGU YA HOTELI BAADA YA KUWATEMBELEA MADAKTARI TAJIKA WA MITI SHAMBA

JINSI NILIVOIMARISHA BIASHARA YANGU YA HOTELI BAADA YA KUWATEMBELEA MADAKTARI TAJIKA WA MITI SHAMBA


Ni lengo la kila mwana bishara kuona bishara yake inanawiri. Bishara inapoenda chini kwa wakati wowote humfanya mwenyewe kukosa imani na kazi ile na hata mara nyingi anaweza kuifunga na kujishugulisha na mambo ambayo yanaweza kumpatia pato kando na biashara.

Niliishi mjini Nakuru ambapo nilikuwa nimefungua kibabanda kidogo kwenye steji ya magari mjini Nakuru. Kando na kuwa kibanda ilikuwa ni kijihoteli kidogo amabpo lengo langu lilikuwa kupata madereva na abiria wa magari waliotaka kula lakini mabo yaliniendea mrama kwani kwa siku nilirudi nyumbani bila hata ya kufikisha dfaida niliyokuwa natarajia. Wahudumu hawa walienda kwenye mikahawa ya wafanyibiashara wengine. Hali hii ilifanya vyakula vyangu kuharibika na mara kwa mara nilikuwa najipata navimwaga kila mara. Hii haikuninifanya mimi kukata tama kwani niliendelea na bishara ile kwa matumaini kuwa hapo mwishowe bahati ineanguka upande wangu.

Mara kwa mara wateja walipita biashara yangu huku wakielekea kwa wapinzani wangu kwenye biashara. Nilikuwa kwenye mikakatinkufunga ile biashara kwani nilikuwa nimechoka na kila mara kubaki na chakula pale kwani hakuna hata yeyote aliyekuwa ana nunua. Hii ilinifanya nionekane kama mtu ambaye hakupika chakula kizuri licha ya kuwa na uwezo huo kwani nilikuwa nimesomea mambo ya upishi katika chuo kimoja mjini Nakuru.

Mara nyingi nilijiambia moyoni kwamba ule haukuwa wakati wangu kwani ilikuwa fursa nzuri ya wapinzani wangu kibiashara kubobea. Sikuwa na hela ambapo iwapo ningeifunga bishara ile ningeingilia katika maswala mengine ambayo ningejikimu nayo kiamaisha. Muda ulikuwa ukisonga na kwa kweli nilianza kuwa na wazo la kuifunga kazi ile ya kupika vyakula pale kwnye kituo cha magari. Siku moja nilipokuwa nikienda kufungua kazi yangu nilipatana na muuzaji wa gazeti ambapo nilivutiwa na gazeti lile.

Kwenye gazeti nilipata kusoma kuhusu madaktari wa Kiwanga ambao walikuwa wamesaidia watu kadhaa kutoka katika hali zilizowakwaza hapo mwanzoni. Nilichukua fursa ile kuwapigia simu na nikashtuka kwani walikuwa na afisi zao mjini Kericho mji ambao nilikuwa nafanyia biashara yangu iliyokuwa ikinipa tatizo. Walinitengea muda ili niweze kukutana nao ambapo hapo nilijua kwamba haingenigharimu nauli kwani walikuwa pale karibu tu mjini kulingana walivyonielezea.

Baada ya siku tano hivi nilifika afisini mwao tayari kuwaambia yale yaliokuwa yakinikumba kwa wakati ule. Nilielezea yote na mara walinishughulikia na kunipa hakikisho kwamba bishara yangu ile itaimarika na hata ningefungua hoteli kubwa pale mjini. Nilikuwa na imani kwamba mambo waliyoniambia huenda yangetimia kwani kulingana na shuhuda zao nilizosoma kwenye nakala ile walikuwa ni watu tajika kwenye swala zima la miti shamba. Baada ya siku tatu bishara yabngu ilianza kuwavuti wateja hata zaidi.

DR KIWANGA NI JIBU LAKO>>CHAT NAYE HAPA


Nilifahamu fika kwamba mambo amabyo daktari Kiwanga alikuwa akiniambia yalikuwa yameanza kutima. Baada ya wiki moja hivi nafasi ya wateja wangu haikuwa kabisa na hapo nikalazimishwa kutafuta nyumba kubwa hata zaidi kwa ni biashara ile ilikuwa imenawiri ajabu.

Mapato yalikuwa ni mengi ajabu. Niliweza kuajiri watu kumi walionisaidia kwani wateja walikuwa wakifuriuka kwenye hoteli yangu mpya. Daktari Kiwanga ana uwezoi wa kutibu magonjwa kama vile kifafa, msukumo wa damu na mengineyo kwa muda wa siku tatu pekee. Kwa mengi zaidi wasiliana nao kupitia barua pepe kiwangadoctors@gmail.com ama kwenye wavuti www.kiwangadoctors.com ama waweza kuwasiliana nao kupitia nambari ya simu +254 769404965

Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz