JINSI MADAKTARI TAJIKA WA DAWA ASILIA WALIWEZESHA KURUDISHA MAPENZI KATIKA NDOA YANGU - EDUSPORTSTZ

Latest


 

JINSI MADAKTARI TAJIKA WA DAWA ASILIA WALIWEZESHA KURUDISHA MAPENZI KATIKA NDOA YANGU

JINSI MADAKTARI TAJIKA WA DAWA ASILIA WALIWEZESHA KURUDISHA MAPENZI KATIKA NDOA YANGU



Ndoa ama mahusiano yoyote bila ya mapenzi huwa si hayaendi mbali kwani mapenzi huwa kiini cha umoja na mshikamano katika ndoa. Wapenzi kwenye mahusiano hupaswa kuwajibika na kuwaelewana kwa wakati wowote ili kuwezesha mahusiano kuwa yenye matamanio.

Tulikuwa tumefunga ndoa na mume wangu ambapo mwaka mmoja ulikuwa umepita sasa tangu kufanya harusi. Ama kwa hakika maisha nyalikuwa mazuri kwani Ben ambaye ndiye mume wangu alikuwa mwenye mapenzi na mtu ambaye alikuwa mchangamfu katika kila hali. Katika siku zetu za kuchumbiana alikuwa ni mtu ambaye alikuwa na maepnzi si haba.

Maneno matamu aliyoyoniambia yalikuwa ama kwa hakika yananizingua pakubwa. Mimi name sikuwachwa nyuma kwani kila ushikwapo shikamana. Nilimwonyesha mapenzi kama vile kumvisha mavazi na hata wakati mwingine tulienda bafuni kukoga kwa pamoja.

Hali hii ilianza kubadilika ambapo mume wangu alianza pole pole kuwa mwenye dharau nisijue ni lipi ambalo sikufanya kwa matumaini yake. Kando na hapo awali, alianza kuja nyumbani akiwa amenuna na hata wakati mwingine ilinichukua muda kuweza kumwelewa. Kila wakati alifika nyumbani na kujitupa kwenye kochi bila hata ya kuzungumza chochote swala lililonitia wasiwasi kama mke. Akilini nilijiambia labda alikuwa keshapata merombo mwingine ambaye alikuwa ndiye mpango wa kando. Lakini ni vipi mpango wa kando wake alikuwa na mapenzi kuniliko mimi ambaye nilimwelewa mume wangu? Nilifanya uchunguzi wala sikubaini chochote ambacho mume wangu alikuwa akikasirikia kila mara.

Pesa alikuwa nazo namai pia nilimsaidia kukimu majukumu kadhaa ya nyumba kwani nilikuwa na kazi wakati ule. Kila nilipotaka mazungumzo naye alikataa na kusema kwamba kila kitu kilikuwa sawa na hakuna jambo lolote lilikuwa limeharibika. Hapo awali nilimsindikiza kila alipoenda kazini lakini wakati huu alisema kuwa angeenda mwenyewe wala hakutaka usaidizi wangu.

Siku zilienda akiwa bado amenune na sikuwa tayari kuishi katika ndoa ile. Nilimwambia rafiki yangu Agy swala lile na hapo akanioeleza kwamba angeweza kunisaidia katika hali yoyote ile. Alinielekeza kwa daktari Kiwanga kwani yeye pia alikuwa kakumbana na shida kama ile lakini daktari Kiwanga aliimaliza.

Nilipigia daktari Kiwanga simu na wiki iliyofuatia nilikuwa katika afisi zake mjini Kericho. Alinipa wosia na hapo akanipa hakikisho kila kitu kilikuwa mikononi mwake na kwamba hali ingerudi kuwa shwai kabisa. Nilirejea nyumbani na kwa kweli baada ya siku tatu mume wangu alikuwa keshabadilika. Mara gii alikuwa mchangamfu na mwenye furaha kila wakati.

Nilijiambia kuwa kumbe daktari Kiwanga alikuwa amemaanisha maneno yake. Hali ya uchangamfu ilirejea kwenye familia yetu kwa mara nyingine. Kando na hapo awalintulipokuwa tunafanya tendon la ndoa kwa siku moja kwa wiki, kila siku tulikuwa tukishiriki. Ama kwa hakika daktari Kiwanga alikuwa ni mtu wa kuweza kutatua shida za watu.

CHAT NA DR KIWANGA BURE HAPA


Tangu siku ile, mume wangu alikuwa mwenye furaha hata zaidi. Tuliishi maisha ya amani na yenye furaha. Daktari Kiwanga anatibu magonjwa ya zinaa kama vile kisonono,kaswendee na mengineyo kwa muda wa siku tatu pekee. Ana uwezo wa kukuwezesha kupata kazi yako amabayo umekua ukiitamania kwa muda mrefu. Ni mtu amabye amebobea katika swala zima la tiba za kiasilia.

Kwa mengi zaidi wasiliana nao kupitia barua pepe kiwangadoctors@gmail.com ama kwenye wavuti www.kiwangadoctors.com ama waweza kuwasiliana nao kupitia nambari ya simu  +254 769404965




Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??



Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

Edusportstz