Jamaa atumia mkewe ujumbe "Nimekuachia DUNIA" Kisha Kujitoa Uhai Wake - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Jamaa atumia mkewe ujumbe "Nimekuachia DUNIA" Kisha Kujitoa Uhai Wake



Jamaa mmoja anaripotiwa kujitoa uhai katika mtaa wa Umoja usiku wa Jumamosi kufuatia mzozo wa kinyumbani.

Marehemu ambaye ametambulishwa kama Brayo (29) anasemekana kuzozana na mkewe kuhusiana na suala lisilojulikana kabla ya kufanya maamuzi ya kunywa sumu iliyokatiza maisha yake.

Kulingana na DCI, hapo awali mke wa Brayo alikuwa ametishia kuacha ndoa yao na marehemu akajaribu kumuomba asimuache.


Licha ya juhudi za Brayo kushawishi mpenzi wake asiondoke, mwanadada huyo anadaiwa kuchukua vitu vyake na kurudi nyumbani kwa wazazi wake katika mtaa wa Dandora.

Usiku huo jamaa huyo ambaye alikuwa amejawa na masikitiko kufuatia yaliyokuwa yametukia alimtumia mkewe ujumbe ambao uliosema "nimekuachia dunia".

Baada ya kusoma ujumbe ule, mwanadada huyo alijaribu kumpigia mumewe simu mara kadhaa ili amshawishi asijitie kitanzi ila simu ila juhudi zake ziliangulia patupu kwani simu zake hazikuchukuliwa..

Asubuhi ya Jumapili mwanamke huyo aliandamana na ndugu ya marehemu kuelekea kwa nyumba yake ili wakamjulie hali ila wakapigwa na butwaa kupata mwili wake ukiwa umelala kitandani.


Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz