JINSI NILIVOMFUNZA JIRANI YANGU MAADILI BAADA YA KUSHIRIKIANA NA WEZI KUMLAGHAI MUME WANGU SHILINGI Ksh.100,000 - EDUSPORTSTZ

Latest


 

JINSI NILIVOMFUNZA JIRANI YANGU MAADILI BAADA YA KUSHIRIKIANA NA WEZI KUMLAGHAI MUME WANGU SHILINGI Ksh.100,000

INSI NILIVOMFUNZA JIRANI YANGU MAADILI BAADA YA KUSHIRIKIANA NA WEZI KUMLAGHAI MUME WANGU SHILINGI Ksh.100,000



Swala la ulaghai ni swala ambalo limekithiri mizizi kwenye ulimwengu wa sasa haswa hapa nchini Kenya. Siku haiwezi kamilika kabla mtu moja ama wawili kulia kutokana na ulaghai wa pesa ama kitu kingine cha dhamana. Mtu anapolaghaiwa huwachwa akiwa amesononeka ajabu na hata wakati mwingine anaweza kukubwa na mzongo wa mawazo ama hata mshtuko wa moyo kwani hutegema ni nini ambacho amelaghaiwa kwa wakati wowote ule.

Tuliishi katika mji wa Eldoret ambapo mume wangu alikuwa mfanyibiashara wa kuuza bidha za ujenzi. Tuliifanya kazi ile nay eye kwani ilikuwa kazi ambayo tuliitegemea na ama kwa hakika ilileta mapato mengi zaidi. Jirani yetu Kamau pamoja na marafiki wake walikuja nyumbani siku moja huku wakiwa na ajenda kwamba walikuwa wakijua mahaliambapo tungepata bidhaa za ujenzi za kuuza na ambazo zilikua bei rahisi.

Mimi na mume wangu hatukusita kwani tulipokea swala lile kwa mikono yote kwani ingeturahisishia mambo katika biashara yetu. Walisema kwamba bidhaa zile zilikuwa zingharimu takriban shilingi elfu mia moja pesa za Kenya. Hali ile ilitupea hali ya kutabasamu kwani tulikua tumepata mahali ambapo bidhaa za bei nafuu zingetoka na ambapo tungepata faida nyingi hata zaidi.

Basi Kamau alitaka zile pesa kwa wakati ule na mume wangu hakusita kwani alimuandikia hundi mara moja na kumkabidhi. Ilikuwa bidhaa zile zifike baada ya wiki moja. Wiki moja hio ilikamilika na bidhaa zile hazikuwa zimeingia na kila tulipojaribu kumpigia simu Kamau alibaki kuwa mteja kwani nambari yake haikuingia wakati hata mmoja. 

Alibaki kuwa mahame nyumbani kwake. Na kila mara tulipojaribu kumtafuta hakupatikana. Tulipiga ripoti kwenye kituo cha polisi na polisi wakatoa hakikisho kwamba wangeanzisha uchunguzi wa kumtafuta alikokuwa Kamau na wenzake.Hatukuamini kwani alikuwa ni mtu na jiranimwaminifu ajabu. Hakuna hata wakati mmoja tulikuwa tumeingia katika ugomvi na Kamau.

Tulitafuta usaidizi kwa daktari Kiwanga ambaye hapo awali nilikuwa nimemsikia kupitia dada yangu ambaye alimsaidia kurudisha bwana yake nyumbani. Tulienda na mume wangu kwenye afisi za daktari Kiwanga na tukaweleza yale yaliyotukumba. Alitushughulika na kutupa hakikisho kwamba baada ya muda wa siku tatu kwamba Kamau na genge lake wangepatikana.

Tulirejea nyumbani huku tikiwan na imani kwamba saliyosema daktari Kiwanga yangetimia kwani alikuwa ni mtu tajika. Baada ya siku tatu ama kwa kweli Kamau na wenzake walikuja nyumbani kwetu huku wakitafuna majani kama mbuzi. Hali ile ilivutia umati mkubwa wa watu kwani tulifahamu fika kwamba daktari Kiwanga alikuwa keshatimiza ahadi zake.

DR KIWANGA YUPO KWA AJILI YAKO CHAT NAYE HAPA BURE



Mkononi walikuwa na bahasha ambayo nilipoichukua palikuwa na pesa takriban shilingi laki moja. Waliendelea kula nyasi huku watu wakibaki wamezubaa wengine wakiwa wakijikusanya kwenye vikundi vidogo vidogo wakizungumza. Tulipigia daktari Kiwanga na akaamuru walipe shilingi elfu sitini kwa jumla ili waweze kurudishiwa hali yao ya kawaida. Hawakuwa na bahati kwani katika harakati za mazungumzo yale polisi waliwasili na kuwatia mbaroni bila ya kupoteza muda.

Daktari Kiwanga ana uwezo wa kutibu magonjwa kama vile kisonono, kaswende na magonjwa mengine ya zinaa kwa muda wa siku tatu. Wanasuluhisha migogoro ya mashamba na hata kukuwezesha kushinda kesi kotini ili uweze kupata haki kwa wakati wowote ule. Kwa mengi zaidi wasiliana nao kupitia barua pepe kiwangadoctors@gmail.com ama kwenye wavuti www.kiwangadoctors.com ama waweza kuwasiliana nao kupitia nambari ya simu +254 769404965

Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz