Huenda Dogo Janja Akafunga Ndoa na Huyu Mrembo, Madee Adokeza - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Huenda Dogo Janja Akafunga Ndoa na Huyu Mrembo, Madee Adokeza


Huenda msanii @dogojanjatz yupo mbioni kufunga Ndoa na mchumba wake Queenlina, hii ni kufuatia ujumbe aliouposti msanii @madeeali ambaye ni Baba mlezi wa mkali huyo, kupitia ukurasa wake wa Instagram leo Jumatano, Septemba 8, 2021.

Kwenye ujumbe huo, Madee awaambia waliokosa ndoa ya Dogo Janja ya kwanza, ya sasa anawapa mualiko.

“Ile ya mwanzo mlinilaumu sana ooh haujatualika, mkatia nuksi mpaka wakaachana... haya hii ya sasa hivi nawaalika tar 15 mwanangu anajambo lake lingine..😂” - Unasomeka ujumbe wa Madee kupitia ukurasa wake wa Instagram.

Itakumbukwa, Ndoa ya kwanza ya msanii @dogojanjatz alifunga na mrembo Irene Uwoya, Novemba 2017. Ndoa hiyo ilighubikwa na usiri mkubwa katika kufungwa kwake ingawa tetesi za wawili hao kuwa kwenye mahusiano tayari zilikuwepo.

Septemba 2018 taarifa za kuachana kwao zikaanza kuchukua nafasi hasa kwenye mitandao ya kijamii. Hata hivyo, ndoa hiyo ilikuwa ni ndoa ya pili kwa Irene Uwoya kuvunjika ambapo hapo awali alikuwa ameolewa na mcheza soka, Hamad Ndikumana ambaye kwa sasa ni marehemu.




Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz