Hatari..Watu 12 Wauawa na Kiboko Bwawani - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Hatari..Watu 12 Wauawa na Kiboko Bwawani



Jumla ya watu 12 wameuawa na wanyama aina ya Kiboko katika kipindi cha mwezi Februari 2020 hadi mwezi Agosti mwaka huu katika Bwawa la Mtera wakati wakifanya shughuli za uvuvi kwenye bwawa hilo.

Mkuu wa wilaya ya Iringa Mohammed Hassan Moyo, ametoa taarifa hiyo wakati akipokea malalamika kutoka kwa wavuvi wanaovua samaki katika bwawa hilo la Mtera.

Kufuatia hali hiyo baadhi ya wananchi wanaofanya shughuli za uvuvi katika bwawa la hilo wameiomba serikali kuvuna wanyama hao ili kupunguza migongano baina yao na wanyama hao ambao wamekuwa wakihatarisha maisha ya wavuvi.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz