Aunty Ezekiel "Kwa Moses Iyobo Nilipotea Njia" - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Aunty Ezekiel "Kwa Moses Iyobo Nilipotea Njia"



Diva wa Tasnia ya Bongo Movie Aunty Ezekiel Amefunguka ya Moyoni Kumuhusu Baba Wa Mtoto wake Ambaye Ni Mose Iyobo, Ikumbuke tu kuwa Wawili Hao waliachana na kwa Sasa Aunty Ezekiel Yupo kwenye Mahaba Mazito na Msanii wa Bongo Fleva Kussah.

"Kuna Mda Nafikiliaga Juuu Ya Huyu Mwanaume Ambaye Hajui kuachika, Hivi Kwenye Mahusiano yao Sisi Tuliingiaje Mbona Sisi Tulikuwa Kmy Daaaah Mda Mwingine Najuta kuwai Kuwanae, Nikisema Nifunguke Mambo Ya Ndani Kuhusu Yeye Kutachafuka"-Ameongea Aunty Ezekiel


Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz