Aliyezikwa na Pikipiki yake “alisema akifa azikwe nayo, Jeneza la Kioo” - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Aliyezikwa na Pikipiki yake “alisema akifa azikwe nayo, Jeneza la Kioo”




Unaambiwa sio ajabu kusikia Mtu anasema akifa azikwe na kitu flani, hiyo ilitokea kwa Billy Standley wa Ohio Marekani ambae alipenda sana michezo ya kuendesha pikipiki na wakati wote alikuwa anawaambia Rafiki zake kuwa anatamani azikwe akiwa juu ya pikipiki yake aliyokuwa anaipenda sana.

Billy ambaye alizaliwa Mwaka 1931 alifariki Mwaka 2014 ambapo Rafiki na Ndugu zake walitimiza ahadi kwa kumuweka juu ya pikipiki ndani ya jeneza lenye kioo na kila Mtu akawa anamuona.


Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz