Yanga Yasifiwa Kusajili Wachezaji Wazuri Wenye Viwango...Kambi yao Pia Nzuri - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Yanga Yasifiwa Kusajili Wachezaji Wazuri Wenye Viwango...Kambi yao Pia Nzuri


”Yanga wamesajili wachezaji wazuri na kuwapata wachezaji wakubwa lazima utumie hela nyingi sana, wana camp nzuri tena ya kifahari kule Morocco, camp yao ni yakifahari wana kilakitu Morocco. Yanga wamefanya vizuri kwenye usajili lakini pia kwenye Camp.” – Mchambuzi wa soka Abbas Pira akimwagia sifa lukuki kikosi cha Wananchi Yanga msimu huu, awatabiri makubwa Ligi Kuu na Ligi ya Mabingwa Afrika.

Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click πŸ‘‰πŸ‘‰πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz