MUME WANGU ALINIACHA SIKU TISA BAADA YA KUPOTEZA KAZI YANGU - EDUSPORTSTZ

Latest


 

MUME WANGU ALINIACHA SIKU TISA BAADA YA KUPOTEZA KAZI YANGU

MUME WANGU ALINIACHA SIKU TISA BAADA YA KUPOTEZA KAZI YANGU


Tuiishi pamoja na mume wangu Kibet katika kaunti ya Lamu ambapo nilifanya kazi ya udaktari katika hospitali moja ya kibinafsi katika kaunti ile. Mume wangu naye alifanya kazi ya uhandisi katika wizara ya ujenzi kwenye kauti ile. Maisha yetu yalikuwa ya kutamaniwa kwani hakuna wakati ata moja tuligombana na mume wangu kwani hali ilikiwa shwari kabisa.

Wakati mwingine nilimpaa mume wangu hata pesa za matumizi nay eye pia alinipa pesa kidogo kutoka kwa mshahara wake. Hali ilikuwa ni imara zaidi kwani upendo ulikuwa umetufikisha pazuri. Siku moja nilienda afisini na nikakumbana na barua Fulani kwenye meza yangu. Niliifungua na kuisoma na hapo nikakumbana na ujumbe kwamba hospitali ile ilikuwa kasha nionyesha mlango na nilitakiwa nifuate masharti yale kabla siku haijhakamilika.

Niliporejea nyumbani na kumwarifu mume wangu yaliyonikumba alinipa moyo kwani alisema kuwa angewajibika kama kichwa cha ndoa ile kuhakikisha kwamba mahitaji ya nyumba ile yametimizwa. Nilipiga moyo konde na kufahamu kuwa nilikuwa na mume na nusu kwani alikuwa ameniahidi hata angenitafutia kazi mbadala kwani maisha ya kukaa nyumbani bila la kufanya ilikuwa ni jambo ambalo mume wangu hakupenda hata kwa wakati wowote. Siku zilivyosonga ndivyo mambo yalianza kubadilika.

Mume wangu alianza kunizomea pale nyumbani hata wakati mweingine alinita mwanamke mwege anayelishwa. Baada ya siku tisa baada ya kufutwa kazi mume wangu alinitoroka nisijuae aliko kwani alikuwa amebadilisha hadi nambari yake ya simu kwa hivyo ilikuwa ni vigumu kuwasiliana naye.

Nilijharibu kuzungumza na marafiki wake ambao nilitarajia wajue alikokua amepotelea lakini hakuna hata yeyote aliyejua. Hali ile ilinipa msongo wa mawazo kwani nilikuwa nampenda mume wangu na nilipofikiria swala zima la kwanza kuolewa na mume mwingine swala hilo halikuniingia. Kupoteza kazi kwangu kuliniacha kwenye msongo wa mawazo. Sikuwa na mume tena na hapo nyumba niliyokuwa nikiishi ilifungwa na hapo boidhaa ambazo tulikuwa nazo zilipigwa mnada ili kulipia ada kubwa ya upangaji.

Majirani walinicheka kwani walifahamu fika kwamba nilikuwa dakatari kwa wakati mmoja lakini maisha yalkikuwa yamnenipiga kweli. Ilinibidi nianze kuuza nguo zangu moja kwa moja ili niweze kujikimu kimaisha kwa wakati ule. Nilihamia kwenye kitongoji duni eneo lile na kwanza maisha upya.

Sikutaka kurejea kwetu nyumbani kwani hakuna mtu ata moja ambaye angenikaribisha kwani wote nikiwa daktari walionyesha dalili ya kutufurahishwa na kazi yangu. Niliishi kibandani kitu cha maana kikiwa ni simu yangu aina ya INFINIX iliyonisaidia kuingia mtandaoni kila mara. Ilinisaidia pia kutafuta kazi kwani nilichapisha nyaraka na kutuma maobi ya kazi katika sehemu mbalimbali kwani hali ilikuwa imenisukuma pabaya.

ELEZA SHIDA ZAKO KWA KIWANGA DR HAPA


Siku moja nilipokuwa nilipokuwa kwenye harakati za kupekua vitu mtandaoni, nilipatana na wavuti www.kiwangadoctors.com ambapo daktari Kiwanga aliwasaidia watu wenye shida kama zangu kujikwamua na hata baadaye kufanikiwa maishani. Nilipmpigia simu na hapo akanipa mwaliko katika afisi zake mjini Nakuru.

Siku iliyofuatia nilipatana naye nikamweleza yaliyonikumba na hapo akanihudumia kwa mpigo. Nilirejea kwenye kitongoji duni nilipokuwa naishi na uskiku ule nilipokuwa nikilala simu ilikiriza. Alikuwa ni bosi wangu wa kitambo kuwa alitaka siku iliyofuatia niweze kurudi rasmi katika kazi yangu yta udaktari na hata nilikuwa nimepandishwa cheo na mshahara kuongezwa. Ilikuwa ni mwamko mpya maishani mwangu.

Nilianza kazi ile kwa ukakamavu. Baada ya siku tatu mume wangu alirejea mwenyewe na tukaanza maisha bila tashwishi yeyote. Daktari Kiwanga ana uwezo wa kutibu magonjwa kama kifaduro, kifua kikuu, kaswende, kisonono na mengineyo. Anasuluhisha migogoro ya mashamba, kushinda kesi kotini na migogoro ya kimapenzi kwa siku tatu tuu. Wasiliana naye kwa nambari ya simu +254 769404965 ama barua pepe kiwangadoctors@gmail.com

Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz