MUME WANGU ALIKUWA NA MIPANGO YA KANDO SI HABA, ALISAHAU HATA KUTIMIZA MAJUKUMU YAKE YA KIFAMILIA - EDUSPORTSTZ

Latest


 

MUME WANGU ALIKUWA NA MIPANGO YA KANDO SI HABA, ALISAHAU HATA KUTIMIZA MAJUKUMU YAKE YA KIFAMILIA

MUME WANGU ALIKUWA NA MIPANGO YA KANDO SI HABA, ALISAHAU HATA KUTIMIZA MAJUKUMU YAKE YA KIFAMILIA


Ndoa inapaswa kuwa ya watu waaminifu na iwapo wanandoa watakua na tabia ya kufanya vitu kando ya ndoa yao rasmi basi jambo hili linaweza kuleta mtafaruko na vurugu ambayo inaweza kuleta maafa hata wakati mwingine ikiwa mwanandoa asiyekuwa mwaminifu atapatikana.

Tuliishi na mume wangu kwenye ndoa na mambo yalikuwa mazuri hadi wakati ambapo nilikuwa mjamzito ikiwa ni mimba ya mtoto wetu wa tatu kwenye ndoa. Alianza kubadilisha tabia hata wakati mwingine alikosa kurejea nyumbani kwa wakati uonaofaa. Hali hii ilinipa wasiwasi na kila mara nilitaka tusuluhuisha mambo haya lakini alikuwa mkali. Aliniambia hadharani kwamba alikuwa na mpango wa kando ambaye alikuwa anamtaka amtimizie mahitaji yake. Maneno yake yalifanya nihisi uchungu kweli kwani wakati ka mule nikiwa mjamzito nilihitaji awe karibu yangu kwani ulikuwa ni wakati wa kunionyesha penzi kwa maana nilikuwa mjamzito na mimba ile ilikuwa baina ya watu wawili ambao ni mimi nay eye.

Kila mara watoto wetu waliuliza alikokua baba yao na nilikosa la kuwaambia kwani ilikuwa ni nadra sana mume wangu kulala nyumbani. Alikwepa majukumu ya pale nyumbani kama vile kununua chakula na kila mara nilipomuliza alinimabia mimi pia kama mke wa nyumba nilipaswa kuwajibika kwani familia ilikuwa yetu sis wawili.

Nilikuwa na ujauzito wa miezi saba kwa hivyo sikuwana uwezo wa kufanya mambo kadhaa pale nyumbani. Hali ilizidi kuwa ngumu kwani wakati mwingine sikuwa hata na pesa za kwenda kwenye kliniki kupokea matibabu. Nilibaki nimejihurumia sana. Mume wangu hakuwa na wakati wa kusema na watoto wetu na kufuatia hilo walikuwa na msimamo hasi kuhusu baba yao. Hii ni kwa sababu mume wangu alikuwa mtoro pale nyumbani na hakuwaonyesha penzi kama waume wengine walivyofanyia wanawao kwa wakati wowote.

Nilitafuta ushauri kwa dada yangu ambaye alinielekeza kwa daktari Kiwanga kwani alikuwa hapo awali amepitia shida kama niliyokuwa napitia. Alinipa nambari ya daktari Kiwanga na hapo nilijitwika jukumu la kumpigia simu kwani nilitaka kupata usaidizi kwani swala zima la mume wangu kutorejea nyumbani kwa ajili ya mipango ya kando lilikuwa limenifika kwenye koo.

CHAT NA DR KIWANGA BURE HAPA


Baada ya wiki moja nilienda kwa daktari Kiwanga ambapo alinihoji na kunipa wosia kwa wakati moja. Alinipa vitembe vidogo ambavyo alinishauri niviweke chini ya kitanda chetu na kuwa baada ya siku tatu hivi mume wangu angekuwa ameacha tabia yake ya kuwa mtoro pale nyumbani. Nilirejea nyumbani na kufanya yote ambayo daktari Kiwanga aliniagiza.

Baada ya siku tatu nilishangazwa ambapo mume wangu alinipigia simu na kuniambia kwamba alikuwa akija nyumbani. Niliona kama ilikuwa ndoto kwani likuwa ni nadra kwake hata kupiga simu kutujulia hali. Nilifahamu fika kwamba daktari Kiwanga alikuwa ni mtu wa kuaminika na kutegemewa kwa wakati wowote ule. Mume wangu alihasi tabia zile za kuwa na mipango ya kando tangu nilipotembelea daktari Kiwanga. Alianzisha uhusiano mzuri na watoto wangu kando na hapo awali ambapo aliwatenga. Walifurahia babayao kila wakati. Furaha ilirejea kwenye ndoa yetu kwa mara nyingine.

Daktari Kiwanga anakuwezesha kuwa na uwezo wa kuwa na bahati maishani kwani jambo lolote unalofanya huchipuka na kuwa kitegemeo cha maisha yako. Iwe ni biashara, ukulima ama kitu chochote. Ana pia uwezo wa kukuondolea hofu maishani kwa kukutabiria jinsi hali yako itakuwa kwa wakati wowote ule. Kwa mengi zaidi wasiliana nao kupitia barua pepe kiwangadoctors@gmail.com ama kwenye wavuti www.kiwangadoctors.com ama waweza kuwasiliana nao kupitia nambari ya simu +254 769404965.

Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz