Mtoto Wa Kaka Yangu Anatumia madawa ya kurevya Bangi na pombe hata kazini Kafukuzwa kwa sababu ya kulewa - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Mtoto Wa Kaka Yangu Anatumia madawa ya kurevya Bangi na pombe hata kazini Kafukuzwa kwa sababu ya kulewa

Mtoto Wa Kaka Yangu Anatumia madawa ya kurevya Bangi na pombe hata kazini Kafukuzwa kwa sababu ya kulewa


Mwaka 2000 kaka yangu kipenzi alitoweka duniani na kuacha watoto watutu.watoto wawili wa kike na mmoja wa kiume.Kitendo cha kaka yangu kutoka duniani kiliuzunisha familiya yetu kwa ujumla adi sasa hivi kwa sababu yeye ndo alikuwa kiongozi wa familiya yetu pia alikuwa amebeba majukumu makubwa sana tangu Baba yetu na mama watoke duniani pia.Baada ya yeye kutoka majukumu yote yaliamia kwangu,Majukumu ambayo ni kuhakikisha wadogo zetu wanasoma pia kuhakikisha watoto wake watatu wanapata elimu bora ili badae wawezi kuwa na familiya bora na kujitegemea.


Baada ya miezi sita tangu Kaka yangu tumpumzishe kwa nyumba yake ya milele, mke wake Janeth ambaye ni shemeji yangu mimi aliolewa na mwanaume mwingine hivyo watoto wa kaka yangu niliwahamisha kutoka alipokuwa wanaishi na mama yao kisha nikawaleta kwa familiya yangu na kuanza maisha mapya.Kitendo cha shemeji yangu Kuolewa mimi sikuwa na pingamizi yoyote maana alikuwa bado mdogo hivyo damu ilikuwa inachemka bado na kingine alikuwa anaitaji mwanamke wa kuwa nae kwa ajili ya kupata raha ya duniani kama wanawake wengine.


Watoto wa kaka yangu niliwatafutia shule kisha wakaanza masomo.Nilijitaidi kadli ya uwezo wangu kuhakikisha wanapata kila kitu walichokiitaji katika masomo yao.Ata hivyo kwa Upande wao hawakuniangusha ata kidogo katika masomo yao maana kila mmoja alikuwa anapata alama zinazomuruhusu kwenda atua nyingine ata darasani walikuwa wanapata nafasi nzuli kabisa.


Mwaka 2016 mtoto wa kwanza wa kaka yangu ambaye ni Zabroni alijiunga na masomo ya elimu ya juu hivyo kwangu nilifurahai sana kuona anafikia atua ile nilitamani kaka yangu angekuwepo duniani ili afaidi matunda ya mtoto wake pia nilijua akimaliza masomo yake na kupata kazi ntasaidiana nae kuhakikisha wadogo zake pia wanafika alipofika yeye.Kipindi cha likizo nilijitaidi kumtafutia ofisi mbalimbali kwa ajili ya kumuandalia mazingira ya kazi akisha Maliza masomo yake.


Mwaka 2019 Zabroni aliitimu masomo yake ya chuo kikuu.kutokana na mazingira niliyomuandalia akiwa bado anasoma akuweza kukaa mtaani zaidi ya miezi mitatu alikuwa tiyali kaisha pata kazi. Alipata kazi kwa haraka kwa sababu nilivyokuwa natembea nae katika ofisi mbalimbali wengi walikuwa wanamfahamu ata ofisini kwangu wengi walijua ndo kijana wangu wa kwanza kutokana na jinsi alivyoplnipenda na kunieshimu katika sehemu.


Zabroni alivyppata kazi nilifurahi sana nakumbuka siku hiyo nilinunua Bea nikajipongeza mwenyewe na kujiwekea ahadi kuwa na wadogo zake wawili wasichana ntahakikisha wanasoma na kupata kazi.ila Zabroni alivyopata kazi alianza kubadilika sana kiasi ambacho mazazi kama mzazi ukimuona mtoto wako anafanya vile utatokwa chozi la maumivu na machungu sana.


Alianza kutumia Pombe,Sigara,Madawa ya kulevya na Bangi hivyo maisha niliyomuandalia yakawa tofauti na maisha aliyomo.Marafiki wa malehemu Kaka yangu walianza kunifata mara kwa mara kuniuliza kipi Kimenikuta zabroni,ata mimi mwenyewe sikujua kipi Kimenikuta mda huo ushilikiano ambo nilihisi atatoa kwa wadogo zake hakuwepo ata daftali alikuwa hawezi kuwapa zaidi pesa yake yote ilikuwa inaishia Kwenye kulewa kila wakati.

CHAT NA KIWANGA - Bofya Hapa

Hazikupita siku nyingi ata kazini alifukuzwa na kurudi nyumbani tena akawa mzigo tena kwangu.kila mara nilikuwa natembelea kabuli ya kaka yangu na kumuomba anisamehe kwa sababu maisha ambayo Zabroni anaishi siyo maisha mimi nilitaka aishi ata mimi sijui kipi cha kumfanyia Zabroni,Jamii yote imenitazama mimi hali ya kuwa sina hatia.


Siku moja nipo nyumbani rafiki wa malehemu kaka yangu alikuja nyumbani na kunambia kuna mtu anaweza tusaidia Zabroni kuacha kutumia Pombe,Bangi na madawa ya kulevya kwa mda mchache sana.Bira kusita alichukua simu yake na kunionesha website ya kiwangadoctors ambayo ni www.kiwangadoctors.com.kwa website ya kiwangadoctors tulipata namba ya simu ambayo ni +254 769404965 kisha tutawasiliana na Dr.kiwanga.

 

Dr.kiwanga alitueleza kitu kilichomkuta Zabroni na kisha kutupatia jinsi amabyo Zabroni atasaidia.Na baada ya siku kadhaa tumewesiliana na Dr.kiwanga. Zabroni alianza kubadilika taratibu na kwa sasa hatumii kitu chochote kinacholewesha na kazini amerudishwa


Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali kama kupandishwa cheo kazini,Kusafilisha nyota yako,kurudisha mpenzi wako aliyekuacha na mengine mengi. 


Wasiliana na kiwangadoctors kwa namba +254 769404965,Barua pepe kiwangadoctors@gmail.com na kujua mengine kuwahusu tembelea website www.kiwangadoctors.com

 



Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??



Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

Edusportstz