Mshitakiwa kesi ya Sabaya adai ‘imepikwa’ - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Mshitakiwa kesi ya Sabaya adai ‘imepikwa’



Mshitakiwa kesi ya Sabaya adai ‘imepikwa’
MSHITAKIWA wa tatu katika kesi ya unyang’anyi wa kutumia silaha inayomkabili aliyekuwa Mkuu wa Wilaya ya Hai mkoani Kilimanjaro Lengai Ole Sabaya (34) na wenzake wawili, Daniel Mbura (38) amedai kuwa mashitaka dhidi ya yake ni ya uongo, uonevu na ‘yamepikwa’

Mbura jana aliiomba Mahakama ya Hakimu Mkazi Mkoa wa Arusha imfutie mashitaka hayo. Alisema hayo mahakamani wakati akiongozwa na wakili wake, Fridolini Gwemelo mbele ya Hakimu Mwandamizi Odira Amworo.

Mbura alidai kuwa, Februari 9 mwaka huu siku nzima alikuwa nyumbani akiendelea na shughuli zake na hakutoka hivyo hafahamu chochote kuhusu tukio hilo, hamfahamu Sabaya na pia hamfahamu mshitakiwa wa pili katika kesi hiyo Silvester Nyengu (26).

Mbura alidai kuwa Polisi hawahawahi kumkamatwa ila aliwahi kupigiwa simu na shahidi wa tisa katika kesi hiyo, Evarest Mwamengo Februari 16 mwaka huu kuwa anahitajika kituo Kikuu cha Polisi Arusha.


 
Alieleza mahakama kuwa alienda lakini aliambiwa akihitajika atatafutwa tena na Juni 3 mwaka huu Mwamengo alimpigia tena kumhitaji polisi na Juni 4 mwaka huu alifikishwa mahakamani kwa shitaka linalomkabili sasa.

Alidai kuwa kielelezo kilichopelekwa mahakamani hapo cha gwaride la utambuzi la kinachoweza kutengenezwa na mtu yoyote hivyo hakitambui.

Mbura aliendelea kudai mahakamani kuwa yeye anaitwa Daniel Laurent Mbura na si Daniel Gabriel Mbura kama ilivyoandikwa kwenye hati ya mashitaka, ana umri wa miaka 31, anaishi Shams jijini Arusha.


Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz