Mme Wangu Kapata Promotion Baada Ya Mimi Kulala Na Boss Wake - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Mme Wangu Kapata Promotion Baada Ya Mimi Kulala Na Boss Wake

Mme Wangu Kapata Promotion Baada Ya Mimi Kulala Na Boss Wake


Kwa mtazamo wa haraka msomaji unaweza kuniukumu kwa kile nilichofanya na kuonekana kuwa mimi si mwanamke anayefaa katika jamii bira kutambua shida na changamoto nilizokutana nazo adi kufikia hatua hiyo.Wote tunatambua kuwa mwanamke ukisha orewa kazi yako kubwa ni kumsaidia mme wako kwa namna yoyote ile pia kumpatia furaha pale anapokosa kutokana na sababu mbalimbali za maisha.

Mimi ni mwanamke mwenyewe umri wa miaka 37,mkazi wa mkoa furani hapa Tanzania. Mme wangu ni mfanyakazi wa serikali katika kitengo cha uwamiaji hapa mkoani.Mme wangu amefanya kazi kwa miaka 10 bira kupandishwa cheo kazini kwake,kila mara mme wangu arinambia kuwa anafanya kazi kwa bidii na kwa umakini ila cha hajabu wenzake kila mwaka wanapandishwa vyeo na kuchukuriwa sehemu tofauti hapa nchini.

Kitendo cha mme wangu kukosa cheo kwa mda mrefu kilimnyima raha na kila akitoka kazini lazima anambie juu ya kazi ilivyoenda siku hiyo na kumalizia lini yeye atapandishwa cheo.Baada ya mazungumzo hayo wote tulikuwa tunakosa hata hamu ya kushiriki tendo la ndoa kutokana na msongamano wa mawazo tunayoyapata baada ya mazungumzo ya namna hiyo.

Siku moja turiarikwa na mfanyakazi mwenzake Boniface ambaye arikuwa amepandishwa cheo kazini kwao na kuhamishiwa mkoa wa Tabora katika kitengo chao cha uwamiaji.Tulijianda mimi na mme wangu kisha kwenda Kwenye ukumbi usika kwa ajiri ya sherehe hiyo.Tulikutana na wafanyakazi mbalimbali na Miongoni mwao alikuwepo Mr Erickson.Erickson ndo mkubwa wao pia yeye ndo anaweza sababisha mtu kupata cheo au kukosa kutokana na mabraka aliyokuwa nayo.

Sherehe ilienderea vizuri ikafika hatua mwenye sherehe akakaribishwa kwa ajiri ya kutoa neno lolote kwa wafanyakazi wenzake pia kutoa shukurani kwa wakubwa wake kwa nafasi aliyopata,Mr Boniface akiwa bado anaongea Mr Erickson arinifata na kuniweka pembeni kisha kunambia maneno haya,

Mmeo ni mfanyakazi mzuri sana anasitairi kupandishwa cheo kutokana na Elimu aliyonayo pamoja na bidii yake kazini,ila kupanshwa Kwake cheo kupo mikononi mwako.

Kwa haraka niriweza kuuriza namna gani mme wangu atapandishwa cheo kwa sababu dua yangu na mme wangu siku zote ndipo arichukua simu yake na kuniomba namba yangu ya simu,bira kusita nilimpatia kisha tunarudi ukumbini.Baada ya mda sherehe lilifungwa hivyo tukianza kurejea manyumbani kwetu.

Tulipofika nyumbani mme wangu hakuwa na raha kabisa hivyo sikuweza mwambia kile nilichoambiwa na Boss wake,nilisubiri siku ambayo atakwenda kazini ili niweze mueleza.Kesho yake asubuhi Mr Erickson alinipigia simu kisha kuniomba tukutane mda wa chakula cha mchana kuna jambo anataka kunieleza Heyjuu ya mme wangu

Baada ya kukata simu nikaanza kujiuriza Huenda mme wangu anatabia mbaya ndo maana apandishwi cheo,Au mme wangu kuna mwanamke anatembea nae kazini kwake ndo maaana apewi cheo?maswali yote hayo sikuweza pata majibu kwa mda huo.mda uritimia kisha nikakutana na Mr Erickson ndipo akanambia kuwa mme wangu kupata cheo nilale nae mara tu mme wangu aweze fanikisha ndoto zake pia akanihakikishia kuwa kuna nafasi moja inaitaji mtu.

Nilinyanyuka pale nikiwa na hasira kisha kuelekea nyumbani kabla sijafika nyumbani alinitumia ujumbe kuwa nifikilie alichonambia kabla ya siku tatu kupita.

Nilipofika nyumbani nikasubili mme wangu atoke kazin nimwambie kile Boss wake arichonambia,aripofika tu akanambia kuwa kuna nafasi imetoka hivyo wameambiwa kuwakirisha vyeti vyako kwa mkubwa wao siku inayafata ila akasema anajua yeye hawezi pata nafasi ile kisha akaenda zake chumbani kulala ata hakula chakula.

Alivyonambia hivyo nirijisikia vibaya zaidi ata mimi nirichotaka kumwambia sikuweza.Nilichukua simu yangu na kumpigia Boss wake kisha kumbukaria ombi lake kwa siku moja tu.Mr Erickson alinambia wapi tutakutana na saa ngapi hivyo tukakutana akamariza aja zake kisha mimi nikarudi nyumbani kabla ya mme kutoka kazini.

Siku zirisonga atimaye mme wangu akapanishwa cheo pamoja na mshahala wake.Mme wangu aripata furaha sana kuweza kupata nafasi hiyo hivyo turiandaa sherehe na kuwaarika wafanyakazi wenzake ili tuweze jumuika.Tukiwa kwa sherehe Mr Erickson arinifata tena na kunambia kuwa anaitaji mara nyingine tena.

CHAT NA DR KIWANGA HAPA


Mimi sikuwa tayari nirianza kumzungusha ikafikia hatua nikaona ataaribu ndoa yangu.Nikaamua kumwambia Shangazi yangu ndipo Shangazi akanambia kuwa Dr.kiwanga anauwezo mkubwa wa kumfanya Mr Erickson kunisahau kabisa maishani mwake.

Nirichukua simu yangu ya smart phone nikaingia mtandaoni kisha nikapata namba ya Dr.kiwanga ambayo ni +254 769404965 kisha nikamtumia ujumbe WhatsApp.Dr.kiwanga arinijibu vizuri juu ya shida yangu na kunambia kwa siku 3 tu Mr. Erickson ataweza nisumbuua tena.

Siku ya pili tangu niwasiliane na Dr.kiwanga ,mme wangu alitoka kazini na kunambia Mr Erickson amehamishiwa mkoa wa Mbeya.Habari hiyo kwangu ilikuwa nzuri kuona anatoka eneo ambalo mimi na mme wangu tunaishi.Aripoamishwa akunitafuta tena au kutuma messages kwa simu yangu adi sasa.

Najua wapo watu wengi wenye shida tofauti au shida kama yangu temberea kiwangadoctors utasaidika.Piga namba ya simu +254 769404965, barua pepe kiwangadoctors@gmail.com au pata habari zinazo wahusu kiwangadoctors kwa kutemberea website yao www.kiwangadoctors.com

Kiwangadoctors wana dawa ya kumfunga mme asiende nje ya ndoa,dawa ya mvuto wa Biashara,Dawa ya kuwa na uwezo wa kufanya watu wasikirize kile unachosema,Dawa ya bahati haswa kwa michezo ya batina sibu,pamoja na dawa ya kutambua kuwa mwenzake anakusariti au hapana.


Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??



Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

Edusportstz