“MKE WANGU ALINIPIGA KILA MARA”, NILINYIMWA HATA LUNGULA KWA WAKATI MWINGINE - EDUSPORTSTZ

Latest


 

“MKE WANGU ALINIPIGA KILA MARA”, NILINYIMWA HATA LUNGULA KWA WAKATI MWINGINE

“MKE WANGU ALINIPIGA KILA MARA”, NILINYIMWA HATA LUNGULA KWA WAKATI MWINGINE


Ama kwa hakika ndoa hua rahisi kwa mtu ambaye hajawahi ingia kwenye ndoa. Kwa ufahamu wangu swala zima la ndoa ni ngumu sana haswa ukipata mpenzi asiyekuelewa kwa vyovyote vile ama aliye na kazi nzuri kukuliko wewe kama mume. Mapenzi huwa na mambo mbalimbali ambayo watu wengi huwa hawazungumzii kwa undani kwa kuogopa kuchekwa na marafiki wao wa karibu wao husahau kwamba wanapozungumza msaada unaweza kuja kwa wakati wowote. Kati yao nilikuwa mwadhiriwa.

Niliishi na mke wangu Cate kwa furaha hadi wakti ambapo alianza kuninyorosha makonde nisijua hata pa kukimbilia kila usikua. Alikuwa ni mwanamke wa kiluhya ambaye mwili ulikuwa umemkubali ajabu.

Alikuwa ni askari jela na mimi nilikuwa ni dalali wa kuuza maji mjini Kakamega. Marafiki zangu walinikataza wakati moja kwamba mwanamke yule angeniangisha lakini yote yalipata sikio la kufa. Mapenzi yalkikuwa yamenoga na hakuna chochote nilikuwa nasikia isipokuwa Cate. Kila mara alipotoka kazini nalifika nyumbani na kuanza vurugu.

Kwa vile nilikuwa na mwili mdogo alinizaba nisijue hata la kufanya kwa vile ningekimbilia kwa majirani wangenicheka na kuniita mwanaume bwege. Maisha yale ya ndondi yalikuwa yamenifikisha ukingoni na sikuwa na chochote cha kufanya kwani upendo wangu kwa mke wangu ulikuwa kwenye wimbi lingine. Wakati mwingine hata alininipa nguo zake nimfulie na hapo nilitilia maanani na kuzifua zikiwemo hata nguo zake za ndani.

Wakati mwingine majirani walimsifia kuwa alikuwa keshapata mume mzuri ambapo kwa mara nyingi waliniona hata nikufua mavazi ya mke wangu bila hata ya uoga na nisingefanya vile usiku ule ningelala kwenye baridi kali. Mgeni alipoingia nyumbani mimi ndiye nilikuwa namwajibikia kupika chain a hata kumkaribisha nyumbani jambo lilikuwa kinyume na matarajio ya mila na desturi za waafrika. Ama kwa hakika Cate alikuwa amenikalia chapatti na sikuwa na lolote la kufanya ili kujikwamua kutoka kwenye minyororo ile kwa ajili ya mapenzi yangu kwake.

Jambo lililonikosesha usingizi kabisa ni mke wangu kuninyima hata haki yangu ya tendo la ndoa. Alikuwa samba na kila mara nilipomuuliza alifoika kweli na kichapo kingefuatia. Hali hii iliniweka mimi kuanza kutamani wanawake wa watu na hata wakati mwingine nilichukua hatua mikononi mwangu na kujitosheleza kwa kutumia sabuni na mafuta ya nywele kwani nilikuwa nimekumbwa na tama ya kula uroda.

Sikuwa na nafasi hata ya kwenda kuona mpira na marafiki wangu kwani siku moja niliona cha mtema kuni aliponipiga kitutu niliporejea nyumbani nikiwa nimechelewa sababu ikiwa nilikuwa nimetoka kuangalia mchuano maridhawa kati ya Manchester united na Chelsea. Sitasahau siku ile kwani uso wangu ulijaa makovu ya ndondi alizoninyorosha. Siku moja nilimtembelea rafiki yangu Kanini nakumweleza shida nilizokuwa napitia kwenye ndoa ile. Hakusita na kusema yeye pia alikuwa na shida sampuli ile lakini daktari Kiwanga aliizika kwenye kaburi la sahau.

Siku iliyofuatia nilifunga safari na kuelekea kwa daktari Kiwanga kwa ajili ya usaidizi. Niliilezea shida nikizokumbana nazo na bila ya kupoteza muda wowote alinishughulikia na hapo akaniruhusu nirejee nyumbani. Nilifahamu fika kwamba ningepigwa na mke wangu kwani nilikuwa nimechelewa kwani ilikuwa ni sa nne usiku nilipokuwa naingia kwenye nyumba.

Nilishangaa kwani alinifungulia mlango kwa upole na kunikaribisha. Aliniandalia maji ya kuonga na hapo nilipotoka maliwatoni chakula chajio kilikuwa tayari. Alikuwa amevalia sketi fupi iliyonipa msukumo wa kumrukia na kuanza shughuli nzima. Ama kwa hakika daktari Kiwanga alikuwa kasha nipa mwamko mpya kwenye ndoa yangu.

ONGEA NA DR KIWANGA BURE HAPA  


Baada ya chajio mapenzi yalinoga ajabu na hapo nilipata haki yangu ya ndoa na kutoa njaa ya miezi mine niliyokuwa nayo ya kushiriki uroda. Baadaye mke wangu aliniomba msamaha na maisha yetu yakawa ya kutamaniwa na majirani.

Daktari Kiwanga ni mwanamitishamba ambaye ana uwezo wa kukabili azma za uchawi, mizozo ya kimapenzi kama niliyokuwa nayo, kuongeza nguvu za kiume na mengineyo. Anauwezo wa kutibu magonjwa kama vile ugonjwa wa kisukari, msukomo wa damu na kifafa kwa siku tatu pekee. Wasiliana naye kwa nambari ya simu +254 769404965, ama barua pepe kiwangadoctors@gmail.com au tembelea website yao www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz