MASHA LOVE Atoboa Siri "Zuchu Bado ni Bikira" - EDUSPORTSTZ

Latest


 

MASHA LOVE Atoboa Siri "Zuchu Bado ni Bikira"



Chura Super Star wa hapa Tanzania ( mashalovietz) katika mahojiano na online media moja matata amefunguka namna boss wake officialzuchu anavomlipa na kusisitiza Zuchu bado mdogo sana na ni Bikra.

"Hivo ninapiga hela nyingi sana Boss wangu hana shida hata tukimpigia sasa hivi akuambie hela anayonilipa...Mimi nachukua Million 100 kama hauamini naweza mpigia simu....unajua Zuchu ni Bikra Yah Zuchu Bado ni mtoto mdogo navojua anamiaka 15 hiyo 27 kawadanganya"-Ameongea Mashalove


Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz