Kunani Wasafi... Mtangazaji Maulide Kitenge Awakimbia...Wasafi FM Waandika Haya - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Kunani Wasafi... Mtangazaji Maulide Kitenge Awakimbia...Wasafi FM Waandika Haya


Kwa Dhati Kabisa Tunatoa Shukrani za Dhati kwa mchango wako mkubwa Katika taasisi yetu ya #WasafiMedia kwa kuwa nasi bega kwa bega kuanzia Media changa mpaka leo imekuwa Media Namba Moja Nchini

Mbali ya ushiriki wako kwenye Media umetufundisha mengi na kutuonesha njia nzuri zaidi ili kutimiza Malengo ya WASAFI MEDIA kuwa chombo kikubwa cha Habari Africa na kulipa Heshima Taifa letu...🇹🇿 @mauldikitenge #KochaMchezaji #Kwaheri #AsanteTunashukuru




Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??



Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

Edusportstz