Kisongo Power ileile Tangu Mwaka 2000, inaongeza Nguvu za Kiume na Kukufanya Uchelewe Kufika Kileleni - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Kisongo Power ileile Tangu Mwaka 2000, inaongeza Nguvu za Kiume na Kukufanya Uchelewe Kufika Kileleni


Kisongo Power ileile tangu mwaka 2000, inaongeza nguvu za kiume na kukufanya uchelewe kufika kileleni, inauwezo wa kutatua changamoto za upungufu wa nguvu za kiume kwa vijana.

1.👉 Inaongeza nguvu za kiume.
2.👉 inaongeza matamanio (hamu) ya tenda la ndoa.
3.👉 Inakufanya wewe kijana achelewe kufika kileleni. Hii nzuri zaidi kwa vijana.

Watu wenye umri mkubwa wasiliana nami ipo dawa inaitwa NKINDA inaondoa changamoto zote ambazo zinaweza kusababisha nguvu za kiume kupungua. Nguvu za kiume zinaweza kuwa dhaifu kwa sababu zifuatazo:-

👉 Magonjwa ya Moyo na Kisukari.
👉 Umri mkubwa.
👉 Mwili kuchoka.
👉 Misongo ya mawazo.
👉 Maumivu ya Kiuno na Mgongo
👉 Matumizi ya Dawa ya mda mrefu ya magonjwa sugu kama Sukari, Saratani, Bp na nk.

TIBA YA NGUVU ZA KIUME KWA WATU WENYE UMRI MKUBWA NI?

NKINDA dawa hii ni nzuri zaidi kwa watu wenye umri mkubwa yaani miaka 35 mpaka 80 inakakzi nyingi.
1.👉 Kuongeza nguvu kiume.
2.👉 Kufungua mishipa ya fahamu ya nguvu za kiume. Tambua wanaume wengi shida kubwa ambayo inasababisha kukosa nguvu za kiume ni mishipa kisinyaa, hivyo mishipa ushindwa kufikisha taarifa kwenye uume.
3.👉 Inatibu na magonjwa yanayo sababisha nguvu za baba kuwa dhaifu, kumbuka watu wengi wenye umri mkubwa na magonjwa ya mfumo kama sukari, presha nk magonjwa haya ufunga nguvu za baba.

Kama unachangamoto hii utatumiwa dawa popote ulipo kwa uaminifu mkubwa sana wasilina nasi.

Tupo VWAWA, MBOZI, MKOA WA SONGWE
Kwa maelezo zaidi tupigie simu no
0759 939393, 0788 939393 na 0624 939393
WhatsApp no. 0759939393 na 0624939393
   


Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz