Kila Mara Familia Yetu Ilikumbwa na Mizozo ya Kila Mara, Mume Wangu Alizozana na Ndugu zake - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Kila Mara Familia Yetu Ilikumbwa na Mizozo ya Kila Mara, Mume Wangu Alizozana na Ndugu zake



Ndugu wanapaswa kuishi kwa amani kwa wakati wowte ule. Hili lilikuwa ni tofauti kabisa  katika familia ya kina mume wangu kwani ndugu wote wane waliishi kuwa wenye ugomvi kila  mara huku tusijue kile walichokuwa wakizozania kwa wakati ule. Nilidhania kwa wakati  mwingine waligombania shamba lakini hili lilikuwa tofauti kabisa na kila mtu alikuwaq kasha  pewa mgao wake wa shamba kwa usawa. Mali ambayo babayao aliwacha nyuma baada ya  kufariki walikuwa wameigawanya kwa usawa na hakuna hata yeyote aliyewachwa nyuma ama  kutengwa kwa wakati wowte ule. Sikujua chanzo haswa cha ugomvi baina yao. Hali ile  ilipelekea hata mume wangu kutishiwa maisha yake na baadhi ya ndugu zake. Hakufahamu fika  ni kwanini walitaka kumwangamiza licha yake kuwa ndugu wao wa toka nitoke. 

Siku zilivyosonga ndipo mambo yalizidi kuchacha hata zaidi. Hapo awali walikuwa wakikutana  kwenye mikutano ya familia na kuzungumza mambo yaliyowasumbua kama ndugu lakini kwa  wakati huu hakuna hata aliyetaka kumwona mwenzake mume wangu pia akiwemo. Tulijaribu  kuketi chini kama wake wenye boma lile ile kutafuta mwafaka katika familia ile lakini mambo  yalikuwa ni magumu zaid kwani pia mashemeji wangu walikuwa na kinyongo nisijue hata jinsi  ningewakaribia. Walikua keshaingiza kasumba ya waume zao maishani mwao. Hakuna aliyetaka  hata kumwaona mwingine. Tulikua tunaishi kwenye boma moja sisi wote na hakuna aliyetaka  mwanawe apatikane akicheza na watoto wengine kwani hio ilikuwa ni hatia kubwa zaid kuwahi  kufanyika. Swala lile lilinipa mzongo wa mawazo kwani sikuona pia haja ya kuendelea kukaa  kwenye familia ile ambayo kila mtu alikuwa na hasira na mioyo mbaya yeneye wivu. Nilianza  kumweleza mume wangu kuwa nilikuwa katika harakati za kutaka kuondoka kwenye familia ile 

kwa kuwa singesubiri kukaa pale. Lakini kabla ya kuondoka kwangu, nilipatana na Eunice  ambaye alisema kwamba familia yao pia ilikuwa na shida sampuli ile lakini daktari tajika wa  miti shamba kwa jina Kiwanga alimaliza shida ile kabisa. Alinielekeza kwenye mtandao  www.kiwangadoctors.com na hapo nikapatana na shuhuda ambazo nilimwambia mume wangu  na hapo akakumbatia wito wa kumtembelea daktari Kiwanga kwa usaidizi. Tulifunga safari na  kuenda hadi mjini Kericho ambako daktari Kiwanga alikuwa akifanyia kazi. Nilimwelezea shida  pamoja na mume wangu na hapo akasema kuwa alikuwa amesaidia watu wengi waliokuwa na  shida sampuli zile na kwamba yetu ilikuwa tu ni kitu kidogo. Alitupa dawa kama tembe ambayo  alitushauri tuipande kwenye kiigilio cha boma letu. Tulirejea nyumbani na tukafanya  aliyotuambia daktari Kiwanga. Baada ya siku tatu ama kwa hakika mambo yalikuwa ni tofauti  kweli. Kila kitu kilikuwa kimeanza kurejea kwa kawaida kwani ndugu wale walianza  kuzungumza. Baada ya wiki moja waliandaa sherehe pale nyumbani na kwenye sherehe ile  ajenda ilikuwa ni kuzika tofauti zao kwenye kaburi la sahau. Mabo yakikuwa yamebadilika  kwenye boma lile. Hali ya upendo ilikuwa imerejea tena. Kila aliyetaka kufanya jambo alifanya  kwa ushauri wa wale ndugu wote wane. Tangu siku ile maisha yalikuwa mazuri kwani tuliishi  kwa amani na upendo kama familia moja kwa hisani ya daktari Kiwanga. 

Wanatibu magonjwa ya zinaa kama vile kaswende, kisonono na magonjwa mengine kwa muda  wa siku tatu pekee. Wanakuwezesha kusuluhisha migogoro ya baina ya wanafamilia na kuleta  umoja na upendo katika familia zile. Bishara yako inaweza kuimaraika kwa uwezo wao kwa  wakati wowte ule.

 Kwa mengi zaidi wasiliana nao kupitia barua pepe  kiwangadoctors@gmail.com 

ama kwenye wavuti www.kiwangadoctors.com 

ama waweza  kuwasiliana nao kupitia nambari ya simu +254 769404965.




Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click πŸ‘‰πŸ‘‰πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz