HIVI NDIVO NILIANZISHA BIASHARA YANGU KUTOKA CHINI NA BAADA YA WIKI MBILI ILIKUWA BORA MJINI - EDUSPORTSTZ

Latest


 

HIVI NDIVO NILIANZISHA BIASHARA YANGU KUTOKA CHINI NA BAADA YA WIKI MBILI ILIKUWA BORA MJINI

HIVI NDIVO NILIANZISHA BIASHARA YANGU KUTOKA CHINI NA BAADA YA WIKI MBILI ILIKUWA BORA MJINI


Lengo la kila mfanyibiashara ni kupata mapato hata zaidi kwenye biashara yoyote amabayo anajihusisha nayo kwa wakati wowote. Kuna baadhi ya watu ambao hufikiri kwamba kila bishara huweza kuimarika kutokana na ueledi wa muuzaji lakini hilo sio kweli. Kuna biashara zingine amabazo huwa maarufu kwa ajili ya mambo tofauti sana.

Bishara zingine hutegemea nguvu za kishirikina ili kuweza kunawri kwa wakati wowote ule. Kuna baadhi ya watu wengine ambao huwa na bidii kwenye biashara zao na hilo hupelekea biashara zao kuweza kulipa. Nilikuwa na azimio la kufungua biashara ya kuuza mafuta mbalimbali na vipodozi. Azma hio yangu ilitimia kwani nilikopa mkopo kwenye benki na nikaanza biashara ile huku nikiwa na matarajio kwamba ingeimarika hata zaidi kadri siku zilipokuwa sikisonga.

Hilo lilikuwa tofauti kabisa kwani wateja walipita duka langu na walinunu bidhaa kwenye duka la waliouza kando yangu. Maduka ya ya vipodozi ya wafanyibiashara wengine yalifurika sana hata wakati mwingine nikajifanya kuwa mnunuzi ili nijue siri yao lakini yote yaliambulia patupu.

ELEZA DR KIWANGA SHIDA ZAKO HAPA BURE


Rafiki yangu mmoja kwa jina Paul alinipa mwanga wa mambo na hapo akanishauri kwamba nitembelee wavuti www.kiwangadoctors.com ili niweze kupata kauli za jinsi watu kutoka sehemu mbalimbali walivyosaidiwa na daktari Kiwanga kuboresha bishara zao. Ama kwa hakika nilizipitia shuhuda za watu zaidi ya ishirini jambo lililonipa mvuto wa kumtembelea daktari Kiwanga kwa ajili ya usaidizi wake.

Nilimtembelea afisini mwake mjini Kericho na hapo alinipa mafuta na kunitabiria kwamba biashara yangu ingenoga pale mjini na kupiku biashara zingine. Alinipea hakikisho la maneno yake. Nilirejea nyumbani nikiwa na mwingi wa imani kwamba bishara yangu ile ya kuuza vipodozi ingefika katika kiwango kingine cha juu hata zaidi. Nilikuwa tu nimeanzisha biashara ile kwa muda wa wiki moja ivi.

Baada ya siku tatu, wateja walifurika katika duka langu jambo lililopelekea hata bidhaa kukamilika. Nilishangazwa sana kwani nilifahamu fika kwamba maneno ya daktari Kiwanga yalikuwa yakitimia. Hali ile ilinifanya kuajiri msaidizi mmoja pale kwenye duka langu mjini kwani lilikuwa linaleta faida nyingi hata zaidi. Nilikuwa nimekomboa gari la kusafirisha hela kila siku kueka kwenye benki kwani bisahara ilikuwa imeshika kasi.

Hakuna mtu aliyetaka kununua bidhaa za mapambo kwa duka lingine kwani wote walikuja kwenye duka langu pekee. Maisha yangu yalibadilika kweli kwani baadhi ya pesa nilizopata kwenye bishara ile nilianzisha kampuni ya teksi katikati ya nji wa Nairobi ambapo pia illinawri ajabu. Pesa zingine nilitumia kujenga majumba ya kukodesha ambapo pia nyumba zile zilinipea faida si haba. Ama kwa hakika daktari Kiwanga alikuwa ni gwiji katika swala zima la miti shamba kwani alikuwa amesaidia watu wengi kuwa na mwelekeo mwwingine sana wa maisha na kuuzika umaskini kwenye kaburi la sahau.

Ana uwezo wa kutibu shida mbalimbali zikiwemo kusuluhisha migogoro ya ndoa ambayo kwa wakati mwingi huleta vita baina ya wanandoa. Ana pia uwezo wa kuwezesha watoto wako kufaulu kwenye masomo na kuwa watu tajika kwenye maisha ya hapo baadaye. Lengo lake kuu huwa kusaidia watu kutatua shida mbalimbali zinazowakumba kwa wakati wowote ule. Kwa mengi zaidi wasiliana nao kupitia barua pepe kiwangadoctors@gmail.com ama kwenye wavuti www.kiwangadoctors.com ama waweza kuwasiliana nao kupitia nambari ya simu +254 769404965.

Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz