Unaambiwa Kupanga Nyumba ya Rihanna ni Milioni 185 Kwa Mwezi..Jipange Mtu Wangu - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Unaambiwa Kupanga Nyumba ya Rihanna ni Milioni 185 Kwa Mwezi..Jipange Mtu Wangu


Ni Headlines za staa kutokea Marekani, Rihanna ambae time hii anamiliki vichwa vya habari baada ya kutangaza dau linalohitajika kupangisha nyumba yake.

inaripotiwa na vyombo vya habari kwamba staa huyo ameweka wazi dau ama Pesa kwa yoyote atakaehitaji kupangisha nyumba yake ya kifahari ambapo ni dolla za kimarekani Elfu 80 ambazo ni sawa na fedha za kitanzania takribani Milioni 185 kwa mwezi.

Hapo awali staa huyo aliinunua nyumba hiyo kwa thamani ya Bilioni 30 za kitanzania na ina vyumba vitano via kulalia pamoja na mabafu 7.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz