TARURA Wafunguka..Ni Kweli Daraja la Mto Mngeta Limetumia Tsh Milioni 31 - EDUSPORTSTZ

Latest


 

TARURA Wafunguka..Ni Kweli Daraja la Mto Mngeta Limetumia Tsh Milioni 31



Meneja wa Wakala wa Barabara Vijijini na Mijini (TARURA), Wilaya ya Kilombero, Mhandisi Robert Magogo amesema ni kweli Daraja la Mto Mngeta limetumia Tsh. Milioni 31
-
Mhandisi Magogo amesema daraja hilo lina uwezo wa kudumu kwa miaka 10 hadi 15. Daraja hilo lina urefu wa Mita 40, na kufanya gharama za Daraja kuwa Tsh. Milioni 27
-
Pia, gharama ya barabara kuingia na kutoka Darajani ni Tsh. Milioni 4 na kufanya jumla yake iwe Tsh. Milioni 31

#JamiiForums


Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz