Simulizi ya Mfanyakazi Aliyepandishwa Cheo Ofisini - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Simulizi ya Mfanyakazi Aliyepandishwa Cheo Ofisini

 


HII hapa simulizi ya mfanyakazi aliyeongezewa mshahara na cheo ndani ya kazi yake:- Jina langu ni Muriithi na tangu nilipoanza kufanya kazi katika shirika ambalo ninafanya kazi sasa,sikuwahi kupata nafasi ya kumvutia bosi wangu. Alikuwa mtu mgumu sana na kwa hivyo wakati mwingine ilikuwa ngumu hata kupatana naye. Kwa bahati mbaya, ni wale tu ambao waliyepatana naye walimvutia na walipata nafasi ya kupandishwa cheo au kupata nyongeza ya mshahara.

 Nilihisi kana kwamba hakuniona hata kidogo licha ya miradi mizuri niliyokuwa nayo ofisini.


Niliamua kuwa mwajiriwa bora kwa kwenda kazini mapema, kufanya kazi zaidi na kufanya kazi masaa ya ziada lakini baada ya miezi michache, alimpandisha cheo mtu mwingine na kuniambia kuwa bado sijafika hapo.


 Nilijisikia vibaya sana baada ya kusema hivyo. Nilifikiria kuacha kwa sababu nilikuwa nimefanya kazi katika kampuni hiyo kwa zaidi ya miaka mitatu lakini sikuwa nikizingatiwa kupandishwa cheo chochote.


Nilimwita mwenzangu mmoja kazini na kumuuliza ni vipi nitafanya bosi wangu anipendelee kwa kupandishwa cheo au kupandishwa mshahara kwa miaka mitatu ya kujaribu hakujaza chochote.


Aliniambia alikuwa amefadhaika pia kama mimi lakini aliamua kutafuta bahati ya Daktari Kiwanga ambayo ilimsaidia kupata kupandishwa cheo kutoka kwa bosi wetu.


Alinitumia nambari ya daktari Kiwanga na nikampigia simu na kumwambia daktari anisaidie kupata ukuzaji na upendeleo na bosi wangu. Alinipa miadi siku iliyofuata ambayo nilienda kazini kwake na akatupa bahati ambayo aliniambia kuwa nitafanya bidii kupata umakini wa bosi wangu na pia vitu vyote vizuri nilivyotaka.


Asubuhi iliyofuata, nilienda kazini na karibu saa sita mchana, aliniita ofisini kwake na kunipa habari njema kwamba nilikuwa nimepandishwa cheo na kwa hiyo, nikapata mshahara mzuri.


Nilifurahi sana kwamba daktari Kiwanga alifanya kazi chini ya masaa 24 kutimiza zaidi ya nilivyojaribu katika miaka mitatu.Sasa nilipata mara mbili ya vile nilivyopata shukrani zote kwa daktari Kiwanga.


Ninashauri kila mtu aliye na shida kama hiyo kumtembelea Dk Kiwanga.Yeye hufanya uchunguzi kwa wateja wake kwa kuuliza maswali machache ya kujitambua katika eneo la maisha ya mtu kama vile changamoto katika hali ya kifedha na ya mwili, kati ya zingine.


Wasiliana na daktari wa mimea Dk Kiwanga. Anaponya shinikizo, ugonjwa wa kisukari, vidonda, kisonono, kaswende, TB, udhaifu wa kiume miongoni mwa mambo mengine. Daktari pia hutatua changamoto za maisha.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz