Mauzo Yangu Yamepanda Kutoka Tshs 100,000 Kwa Mwezi Adi Kufikia Tshs 600,000 Kwa mwezi - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Mauzo Yangu Yamepanda Kutoka Tshs 100,000 Kwa Mwezi Adi Kufikia Tshs 600,000 Kwa mwezi

Mauzo Yangu Yamepanda Kutoka Tshs 100,000 Kwa Mwezi Adi Kufikia Tshs 600,000 Kwa mwezi

Jina langu naitwa Joviet mkazi wa mkoa wa Kilimanjaro.Nimefanya kazi ya kupika na kuuza chakula hapa mjini kwa miaka kumi sasa tangu mme wangu alipoamua kuniacha na kuoa mwanamke mwingine.Mme wangu aliponiacha nilipata hali ngumu ya maisha haswa kulipa kodi,kuwapatia watoto chakula,kuwavalisha na uduma nyingi ambazo wanasitaili kupata.

Sikuwa na kazi yoyote mda huo nilikuwa mama wa nyumbani tu,elimu yangu ni darasa la saba hivyo mme wangu aliniacha akijua ntangaika ila mungu amtupi kiumbe chake siku zote.Nilianza tafuta kazi ili watoto wangu wapate vitu muhimu atimaye nikapata kazi ya kuwa House girl kwa nyumba ya mzungu hapa Kilimanjaro.

Kazi hiyo nilikuwa nalipwa 30,000 Tshs kwa mwezi japo chakula na maradhi nilikuwa napewa ila nilikuwa nimepewa mashart makubwa sana na miongoni mwao nilitakiwa kutoka nje baada ya miezi mitatu kwa ajili ya kwenda kuwaona watoto wangu.kutokana na hali nilikuwa nayo nilikubali kisha nikaanza kufanyakazi.Nilikutana na changamoto na mitihani mikubwa sana kutoka kwa mke wa Boss wangu ila nilijitaidi sana kwa sababu nilijua kila kazi ina changamoto zake hivyo sikuwa na budi ya kuvumilia.

Baada ya miezi mitatu tangu nianze kufanya kazi nilipata habali kuwa mtoto wangu mdogo mwenye umli wa miaka mitano anaumwa.Nilivyopata habali hizo nilimuomba ruhusa Boss wangu wa kiume
akaniruhusu ila mke wangu alikataa kabisa na kunambia kuwa mkataba wangu unasema naruhusiwa kutoka nje baada ya miezi mitatu.Ilinibidi nivumilie tu,ila baada ya wiki jirani yangu alinipigia simu kuwa mtoto hali yake inazidi kuwa mbaya.

Sikuwa na jinsi zaidi ya kufunga vitu vyangu kisha kuomba kuondoka.Mke wa Boss wangu alikubali kuwa kama nimeamua kuondoka hamna shida na mkataba unasema “mfanyakazi akivunja mkataba alipwi pesa yoyote” hivyo nilitoka bira ata mia zaidi ya matusi nyuma yakinifata.Nilipofika nyumbani nililimchukua mtoto wangu hospital kisha akapata uduma.

Mtoto alipopona nilikuwa sina nafasi ya kurudi tena kazini nilipokuwa hivyo ilibidi nitafute kazi nyingine.ilibidi njtafute mtaji ili niweze jiajili mwenyewe,atimaye nilipata mtaji nilikuwa nataka kisha nikaanzisha Biashara ya kupika chakula na kuuza.Mwanzo Biashara ilikuwa poa ila kadli siku zilivyozidi kwenda Biashara ikawa mbaya napika chakula kinabaki.

Chakula kubaki hiyo ilikuwa ni asara kwangu ila nilivumilia kwa miezi sita atimaye nikaona naitaji usaidizi maana kila mteja anayekula chakula changu siku ya kwanza anasema ni kitamu na kuaidi kuwa atarudi tena ila siku inayofata unamuona yule yule anaenda kula pengine.Siku moja walikuja vijana wawili kwa kinanda changu wakiitaji chakula.

Nikiwa nawapakulia chakula walianza kuzungumza kuhusu Dr.kiwanga ambaye amewasaidia kupata wasichana ambao walikuwa wanawatongoza wanawakataa kwa mda mlefu,mazungumzo yao nakumbuka yalikuwa kama hivi, Yule Dr.kiwanga ni kiboko unajua Aline amenikataa kwa miaka miwili ila kwa sasa kila mda ananipigia simu na kuomba tuonane, Ismail acha Zako sasa mimi katheline jana amenipigia simu eti anaomba niende kwao wanione ili tuanze kuishi wote.

Kisha wakacheka kwa furaha kubwa.kabla awajaondoka niliamua nitumie nafasi ile hivyo niliwaomba namba ya simu ya Dr.kiwanga ambayo +254 769404965. Baada ya kunipatia namba wakaenda zao.Pesa waliyonilipa niliweka Airtime ya kutosha kisha kuwasiliana na Dr.kiwanga.Ndipo Dr.kiwanga akanipatia maelekezo jinsi ambavyo ntaweza saidika,nilifata maelekezo yale atimaye nikapata Pete kwa Chumba ambao nilikuwa nimechagua .Na kwa sasa mimi siyo mamantilie tena ila namiliki Hoteli kubwa hapa Kilimanjaro na Arusha pia Biashara yangu kila mwezi inapanda kwa asilimia kadhaa.

BOFYA HAPA KUCHAT NA KIWANGA BURE


Kiwangadoctors wanatibu magonjwa sugu kama Sukali,Plessule,kaswende,Nguvu za kiume na kisonono.Pia wanatatua shida mbalimbali za kila siku kama kurudisha mpenzi wako aliyekuacha,kufunga mme au mke asiende nje ya ndoa,Kupandishwa Cheo kazi na kushinda michezo ya Batinasibu. Wasiliana na kiwangadoctors kwa namba +254 769404965,Barua pepe kiwangadoctors@gmail.com au tembelea website yao www.kiwangadoctors.com.


Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz