Ray Kigosi Aamua Kufungua Mdomo Wimbi Kubwa la Masista Du wa Mjini Kuzaa Watoto - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Ray Kigosi Aamua Kufungua Mdomo Wimbi Kubwa la Masista Du wa Mjini Kuzaa Watoto

 


AMEANDIKA VICENT KIGOSI

MAISHA YANAENDA KASI SANA NAKUMBUKA ZAMANI UKIMFATA MWANAMKE KUOMBA KUZAA NAYE UTAMSIKIA.. UJANA WAKO ULE WAPI? ALAFU UJE KUNIZEESHA MTOTO WA WATU, TAFUTA WA KUMZEESHA ILA SIO MM.

ILA CHA KUSHANGAZA KWA SASA KILA KUKICHA UNASIKIA MWANAMKE FLANI WA MJINI KAZAA. JE? IMEKUWA FASHION AU WAMEPATWA NA NN HAWA DADA ZETU? EBU NISAIDIENI WADAU.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz