Kumekucha Huko Gigy Money Amchamba Diva wa Wasafi FM "Ukome Kutumia Jina Langu Kuntrendisha Kipindi Chako" - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Kumekucha Huko Gigy Money Amchamba Diva wa Wasafi FM "Ukome Kutumia Jina Langu Kuntrendisha Kipindi Chako"

 


AMEANDIKA GIGYMONEY:-

‘’Ivi mshajiuliza kwanini kipofu hana Macho lakini anaona Kinyaaa 😣 Maisha ya insta pia yanachosha kwani Dada Diva mtu akija kwenye kipindi chako uwezi kumuliza ata kama anajua umri wako sipendi unavyofanya jina langu as mm nagombana Na Hao madem Yani sio fresh kama inakupa airtime kwasababu ba mtoto wangu pia anakipindi cha usiku izo ni biashara Zenu Dada diva acha kuwauliza watu kuhusu mimi wa trend SIPENDI DIVA

I GO THROUGH MY HARD TIMES ALONE SO LEAVE ME ALONE nakueshim sana Na Nna maisha yakutegemewa huu muda mnaotaja jina langu ovyo mnampa mwanangu shida yakuelewa kila siku mama ake midomoni sitaki nyie ni wakubwa sana kiumri acheni Drama zakiZamani usipereke kipindi kama jumba la michambo nakudharilishana sitaki kama kosa nikutokuja kwenye kipindi chako siku ile basi sitaki kugombana mimi mkubwa saivi sipendi Dada Angu sio vizuri kila nikiamka nakuta wewe Na baadhi ya watu mnaniongelea afu sio vizuri, vibaya kwani hap watu wanataka kuniongelea hawana mema niliyo wahi kuwafanyia 😣 Eti this is my interview sitaki nyie WAMAMA WAKUBWA SASA JAPO HAMJAZAAAA.

  



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz