NILIWASHWA AJABU KWENYE SEHEMU ZANGU ZA SIRI BAADA YA KUSHIRIKI MAPENZI NA JIRANI YANGU - EDUSPORTSTZ

Latest


 

NILIWASHWA AJABU KWENYE SEHEMU ZANGU ZA SIRI BAADA YA KUSHIRIKI MAPENZI NA JIRANI YANGU

NILIWASHWA AJABU KWENYE SEHEMU ZANGU ZA SIRI BAADA YA KUSHIRIKI MAPENZI NA JIRANI YANGU

Ama kwa hakika kitu cha mwenzako hua kitamu kweli. Mara nyingi nilijipata nimemtongoza jirani yangu wakati ambapo alikuja dukani mwetu karibu tu na maeneo tuliupokuwa tukiishi.Alikuwa mwenye umbo la kuvutia kweli. Sauti yake ilikuwa ya kumtoa nyoka pangoni nah ii ilikuwa ni nauli kamili kuitumia kwani mke wangu alikuwa mrembo lakini si kiasi cha jirani yule. 

Ama kwa hakika udhaifu wa mwanaume ulikuwa ni mwanamke mrembo. Basi kila alipokuja kununua bidhaa kwenye duka langu nilianzisha mazungumzo naye na alikuwa mrahisi kweli wa kusikiza. Siku zilipopita nilipata fursa ya kuchukua nambari yake ya simu na hapo mazungumzo baina yangu na yeye yalipamba moto. 

Mke wangu hakujua lolote kwani kila mara nilimwambia walikuwa wateja waliokuwa na mazoea ya kunipigia simu kila mara wakiuliza kama bidhaa zilikuwa dukani. Ujanja huu ulinipa mwanga wa kuzungumza na kidosho yule ambaye alikuwa ni mke wa jirani pale mtaani.

Mke huyu wa jirani yangu pia kwa upande wake alionyesha kuwa alikuwa na lengo tuwe wapenzi kwani jumbe za mapenzi alizonitumia zilinizuzua kwa kweli. Baada ya siku kwenda, tulianza kutenga ziara za mimi nay eye bila ya mke wangu kujua kwani mapenzi yalikuwa yamepamba moto ajabu. 

Kwenye ziara hizo nilijipata nimetumia hela nyingi zaidi kwani mimi ndiye niliyegharimika kila kitu iwe vinywaji ama hata chakula. Tulianza kushiriki mapenzi kwenye madanguro na kila tulipomaliza kula uroda alisema kuwa mchezo wangu ulikuwakwenye kiwango kingine kwani nilikuwa mwenye ujuzi zaidi. 

Tulishiriki naye mapenzi kwa muda mrefu hadi kama kwa muda wa miezi mitatu hivi bila ya mke wangu wala mume wake kugundua nini kilichokua kikiendelea. Nilifurahikia hali ile kwani hakuna aliyekuwa.ametushikahata wakati mmoja. 

Siku ziliposonga nilianza kumsahau mke wangu na mara nyingi nikajipata hata nashindwa kumtimizia tendo lake la ndoa kwa wakati wowote kwa ajili ya uchovu wa mchana kutwa. Siku moja baada ya kumaliza kushiriki mapenzi na mke yule wa wenyewe mabo yaliniedea kinyume. Niliwashwa sana sehemu zangu za siri huku kitu kama uzaha ikitoka. Nilipomweleza mke yule wa kuiba aliniambia kuwa yeye hakuwa na shida yeyote kwani hali yake ilikuwa tu kawaida. 

Siku zilivyosonga mambo yalikuwa mabaya zaidi kwani sikuwa naweza hata kwenda haja ndogo kwa ajili ya maumivu niliyokuwa nayo kwa wakati ule.

Nilifahamu fika kwamba hali ile ilipelekewa na tabia yangu ya kushiriki uroda na mke wa wenyewe. Wiki moja baadae, uume wangu wote ulikuwa umerejea ndani nisijue la kufanya. Mke wangu alisikitikia hali ile. Fununu zilianza kuenezwa kwamba yule mume wa mke ambaye nilishiriki uroda naye alikuwa keshaenda kwa madaktari wa miti shamba ili kumkinga mke wake kushiriki mapenzi nje ya ndoa. Hii ilikuwa ni dhihirisho kamili kwani kadri siku ziliposonga ndipo uume wangu ulizidi kwenda ndani kabisa. Kila nilipotaka kwenda haja ndogo nilihisi uchungu ajabu.

BOFYA HAPA KUCHAT BURE NA DR KIWANGA

Niliamua kwenda kwa mume yule na akaweka yote bayana kwamba alikuwa ametembelea madaktari wa Kiwanga kwa ajili ya kukinga mke wake kushiriki mapenzi nje ya ndoa.Aliniambia kwamba iwapo nilitaka hali kuwa shwari basi ningeenda kwa daktari Kiwanga ili anirudishe kuwa sawa. Niliogopa kwenda kwa daktari Kiwanga na nikatumia simu ambapo aliagiza nilipe shilingi elfu arobaini ili niwe sawa. Bila kupoteza muda nililipa pesa zile na punde tu ya masaa kadha hali yangu ilirejelea kuwa kawaida. Tangu siku ile niliwachana kabisa na mahusiano na wake wa wenyewe.

Daktari Kiwanga ana uwezo wa kutibu magonjwa kama vile kisukari, vidonda vya tumbo na mengineyo kwa muda wa siku tatu pekee. Wanasuluhisha pia migogoro ya ndoa baina ya wachumbakwa wakati wowote. Kwa mengi zaidi wasiliana nao kupitia barua pepe kiwangadoctors@gmail.com ama kwenye wavuti www.kiwangadoctors.com ama waweza kuwasiliana nao kupitia nambari ya simu +254 769404965

Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz