Mtoto wa Monalisa Apata Division 1, Mama Ake Afunguka Haya kwa Uchungu - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Mtoto wa Monalisa Apata Division 1, Mama Ake Afunguka Haya kwa Uchungu


Reposted from @monalisatz Haleluya, Mungu wangu ni mwema.
Ahsante Mungu wangu.
Ahsante mwanangu @soniamonalisa kwa kutupatia matokeo mazuri, tangu mchana nilipopata matokeo sijielewi elewi yaani maana najua wakati mgumu uliopitia kipindi cha mitihani. Ilikuwa ni mtihani mkubwa lakini yote ni shetani na ameshindwa in Jesus name.

Ahsante walimu wote wa TUSIIME kwa miaka 6 ya bidii.
Ahsante pia @globaleducationlinktz kwa kuwa nasi mwaka wa mwisho wa masomo ya binti yangu.

Division 1 safiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii


Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz