Moo Dewji Akubali Yaishe Ipongeza Yanga Kwa Kusema Haya - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Moo Dewji Akubali Yaishe Ipongeza Yanga Kwa Kusema Haya


 Mwenyekiti wa bodi ya wakurugenzi Simba Sc @moodewji amewapongeza Watani wao wa jadi @yangasc baada ya kuwafunga Simba Sc Bao 1-0 katika dimba la Mkapa jijini Dar Es Salaam


Duh! hongera Mtani! Ndio mpira. ilikuwa sio riziki yetu. poleni wanasimba. Naami nimeumia sana  

#ChukuaHii Klabu ya @yangasc imekuwa timu ya kwanza duniani kuifunga @simbasctanzania katika mechi ya kwanza iliyoshuhudiwa na Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Samia Suluhu Hassan, mwenye historia ya kipekee Tanzania na Afrika Mashariki kuwa Rais wa kwanza mwanamke



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz