Jibu la Ali Kiba Baada ya Kuulizwa Kama Ataongeza Wasanii Wengine Kings Music - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Jibu la Ali Kiba Baada ya Kuulizwa Kama Ataongeza Wasanii Wengine Kings Music


Hili ndio jibu la @officialalikiba baada ya kuulizwa kuhusu mpango wa kuongeza wasanii kwenye label ya King's Music mara baada ya kuondoka wasanii wawili; Killy na Cheed.

"Sio kila mtu anakuja King's, hatutafuti na hatuhitaji. Tukikupata tutakuchukua. Tukiona unafaa tutakuchua." @officialalikiba



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz