Mange Kimambi na Paula wa Kajala Hapatoshi, Paula Amjibu Mange Kiaina - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Mange Kimambi na Paula wa Kajala Hapatoshi, Paula Amjibu Mange Kiaina


Mange Kimambi na Paula wa Kajala Hapatoshi, Paula Amjibu Mange kiaina kupitia ukurasa wa Instagram

"Naombeni tuelewane Kajala ni Mama Angu mimi na sio mama wa Tanzania nzima awe Mama mbaya au mzuri haiwahusu, You all should mind your own damn life and leave her alone"

Una maoni gani ndugu msomaji kuhusu sakata hili la Paula na Mange? 




Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz