MAMANGU ALIFURA NA KUPOOZA MIGUU YAKE, ALIBAKI KUBEBWA KILA MARA SHUGHULI ZAKE ZILIKWAMA - EDUSPORTSTZ

Latest


 

MAMANGU ALIFURA NA KUPOOZA MIGUU YAKE, ALIBAKI KUBEBWA KILA MARA SHUGHULI ZAKE ZILIKWAMA

MAMANGU ALIFURA NA KUPOOZA MIGUU YAKE, ALIBAKI KUBEBWA KILA MARA SHUGHULI ZAKE ZILIKWAMA


Ama kwa hakika maradhi humfanya mtu kubaki kama mtumwa na ambaye hana lake humu duniani. Ugonjwa waeza kumfanya mtu awe kama asiyejiweza na wakati huo kuwapea watu wengi mzigo maishani. Watu wengi husema badala ya kuwa mgonjwa na kuwa mzigo kwa jamaa zako bora kufariki mara moja ili kuwaepushia mzigo. Hii ndio ilikuwa kauli ya mama yangu mzazi amabpo mara tu alipooza miguu yake ikafura asiweze hata kutembea kwa vyovyote vile. 

Miguu yake ilikuwa imefura ajabu jambo lililopelekea yeye kuiacha kazi yake aliyokuwa ameajiriwa katika afisi moja ya serikali mjini Kitale. Alikuwa mjane ambapo baba yetu alikuwa keshafariki kutokana na ajali na tulimtegemea mama kama aliyekimu mahitaji ya familia yetu.

Siku ziliposonga miguu yake ile ilianza kunyauka na kutoka ngozi ya juu alibaki kulalamikia machungu kila mara kwani hata kuvaa viatu ilikuwa ni kibarua kigumu. Miguu ili jinsi siku zilivyopita ndipo zilikuwa hata nzito zaidi.

Harufu mbaya ilitoka kwenye miguu ile huku usaha na uvimbe vikiwa kwenye miguu yake ile. Hakuna mtu aliyetaka kumkaribia kwani aam kwa hakika harufu iliyotoka kwa miguu yake ilikuwa ya kutisha kweli. Tulijitwika jukumu la kumpeleka hospitalini ili kuona kama hali ingekuwa nzuri lakini mambo yalizidi kwenda mrama. Katika hospitali zote tulizotembea, madaktari wote walisema kuwa hawakuelewa nini ama ni ugonjwa upi aliokuwa akiugua jambo lililopelekea miguu yake kufura namna ile. Hali hii ilituacha tumesononeka tusijue la kufanya kwani tulikua tukimpenda mama yetu sana na tulipomtazama akiugua vile machozi yalitutiririka.

Mama alituamuru tumrudishe nyumbani kwani matibabu yote pale hospitalini yalikuwa hayawezekani kwani kwa vyovyote vile. Mara nyingi mama alisikika akisema kwamba alingoja tu siku ya kufa na hakuna yeyote ambaye angeedelea kumsaidia kutafuta tiba kwani hakutaka kuwa mzigo kwetu sisi kama wanawe. Tulibaki tumeshangaa tusijue hata la kufanya kwani alikuwa mama mzazi aliyetupenda sisi sote kwa usawa.

WASILIANA HAPA NA DR KIWANGA BURE

Muda ulisonga na mabo yalizidi kuwa hata magumu zaidi kwa mama yetu. Tulipokuwa tumekata tama kabisa ndipo mjomba wetu ambaye alikuwa kaka ya mama alisema kuwa angempeleka kwa daktari Kiwanga ambaye alikuwa mwenye uwezo wa kumrejeshea hali yake ya kawida. Alisema kwamba daktari Kiwanga alikuwa amesaidia jama fulani kutokana na ugonjwa kama uliokuwa akiugua mama.

 Baada ya juma moja hivi, mjomba alindamana na mama hadi mjini Nakuru kwa ajili ya tiba ya daktari Kiwanga ambayo kwa maoni yake ingeleta nafuu na kumrudishia mama hali yake ya kawaida.

Sisi pia kama wanawe tulikuwa na matumaini kuwa mama yetu angerudi katika hali ya kawaida.Tulikuwa tumeandamana mimi na mjomba wangu kumpeleka mama kwenye afis za daktari Kiwwanga kwa ajili ya matibabu. Daktari Kiwanga alimhoji huku akiichunguza miguu yake kwa umakini. Mara tu aliipaka dawa fulani na uzaa ulitoka kwa miguu ile. Dawa nyingine alitupa na kutuambia kuwa angetumia kila siku na baada ya siku tatu hali ingekuwa shwari. Tulirejea nyumbani na kwa kweli baada ya siku tatu dawa ile ilikua kehsmaliza kupooza kwa miguu ile.

Hapakuwa na uzaa wowote kwenye miguu ya mama. Alianza hata kutembea kama hapo zamani.Alikuwa mchangamfu kama hapo awali. Baadaye alirejea kwenye kazi yake na maisha yaliendelea kama kawaida.

Daktari Kiwanga ana uwezo wa kutibu magonjwa kama vile magonjwa ya kisukari, kifua kikuu kisonono na magojwa mengine kwa muda wa siku tatu pekee. Ana uwezo pia wa kukulinda kutokana na maadui wako ambao hawakutakii mema. Ana uwezo wa kukusaidia wewe kama mama tasa kupata ujauzito na kukuondolea aibu ya kutopata mtoto kwa wakati wowte ule. Kwa mengi zaidi wasiliana nao kupitia barua pepe kiwangadoctors@gmail.com ama kwenye wavuti www.kiwangadoctors.com ama waweza kuwasiliana nao kupitia nambari ya simu +254 769404965.

WASILIANA HAPA NA DR KIWANGA BURE


Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz