Haji Manara Afunguka Tena "Ngoja Mechi Ipite Nitaongea Tuona Kama mtu Atajitokeza Kujibu" - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Haji Manara Afunguka Tena "Ngoja Mechi Ipite Nitaongea Tuona Kama mtu Atajitokeza Kujibu"


Reposted from @hajismanara Wenye akili wananiambia niendelee kunyamaza ila wao kutwa kuchukua clip zangu za zamani kuzisambaza na sasa wanatoa clip za mambo ya uongo kuzisambaza !!

Narudia tuiache mechi ipite kisha tuone nitakayoyasema kama atatokea yoyote miongoni mwao atajibu kitu..

Endeleeni kuwaongopea watu hadi jumapili lakini Wallah hamtaninyamazisha ikifika jumatatu.

Uhai na Majaaliwa ndio ya kuomba


Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz