Wema Sepetu atoa Kauli Kuhusu Wanaomsema Kuhusu Matangazo ya Waganga "Msinifuatilie" - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Wema Sepetu atoa Kauli Kuhusu Wanaomsema Kuhusu Matangazo ya Waganga "Msinifuatilie"


Nyota maarufu wa filamu nchini Wema Sepetu ameomba asifuatiliwe kama ambavyo yeye hamfuatilii mtu.

Wema amesema hayo jana kwa msisitizo akizungumza na waaandishi wa habari kwenye part ya Birthday ya msanii #GigyMoney, hii ni baada watu mbalimbali kumnanga kupita kiasi kufuatia kupost matangazo ya Waganga wa Kienyeji kwenye ukurasa wake wa instagram.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz