Recho Kizunguzungu: Niliachwa kisa skendo ya madawa - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Recho Kizunguzungu: Niliachwa kisa skendo ya madawa

 


Msanii wa muziki wa bongo fleva Recho Kizunguzungu amesema kuwa habari zilizokuwa zinasambaa kwamba anatumia madawa ya kulevya zimesababisha kupoteza baadhi ya kazi alizokuwa akifanya kumuingizia pesa na kupelekea kuachwa na Boyfriend.

Amesema hayo wakati wa mahojiano katika kipindi cha Planet bongo ya East Africa Radio ambapo ameeleza kashfa hizo zilipelekea watu wake wa karibu kumacha na kubaki na mama yake tu.

“Sijui kwanini watu walikuwa wanazusha kwamba natumia madawa, zile story zilisababisha watu waliokuwa wananisaidia waache kunisaidia, kuna dili nilikuwa nimelipata ila baada ya story hizo likapotea mpaka Boyfriend akaniacha alibaki Mama tu” amesema Recho

“Hiyo ishu ya madawa ilianza baada ya mimi kuwa karibu na mtu anayetumia, nakumbuka tulikuwa kwenye show Dodoma na TID, akapiga picha ya kawaida tu na mimi nilikuwa pembeni, so story zikaanzia hapo” amesema Recho

Racho Kizunguzungu amerudi tena kwenye game ya muziki baada ya ukimya wa muda mrefu ambapo ameachia wimbo unaoenda kwa jina lwa nikune.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz