PASTOR MASHUHURI AFUMANIWA NA MKE WA WENYEWE - EDUSPORTSTZ

Latest


 

PASTOR MASHUHURI AFUMANIWA NA MKE WA WENYEWE

PASTOR MASHUHURI AFUMANIWA NA MKE WA WENYEWE

Kizaa zaa kilizuka katika jumba moja kuu la kujivinjari baada ya umati wa watu kufurika katika eneo hilo kutaka kujiona maajabu ya firauni ambapo kasisi mmoja alikuwa amefumaniwa akiwa amekwama katika uke wa mwanamke jijini Nairobi.

Iliwalazimu polisi kufika eneo hilo kuutawanya umati uliokuwa umefurika furifuri kutaka kumuadhibu kasisi huyo, wengi tuliozungumza nao walisema kuwa, kasisi huyo alikuwa na tabia hizo potovu za “kuwala kondoo wake” ambao sio bibi zake bali bibi za wanaume wengine tofauti, wanawake hao walilalama kuwa wengi wao walilazimishwa kuingia katika uhusiono na kasisi huyo kwa kuwa yeyote angedinda kufanya hivyo angefurushwa kanisani humo, ila pia wengine wa wanawake pia walifanya hivyo kutaka kupewa vyeo kanisani humo.

Mwanaume mwenye mke huyo alisema kuwa hakuamini aliyoyaona na atawahi isahau maishani mwake, kwani mwanamke aliyekuwa anampenda na kumdhamini kwa dhati alifanya jambo asilotaraji angelifanya hata kidogo, wote wawili walikuwa wamekaa kwenye ndoa na walikuwa wameweza kupata mwana mmoja, mwanaume huyo alisema kuwa shughuli za kikaza zilimfanya kutengana na mke wake lakini alifanya hima kuweza kumtembelea mara kwa mara na kumjulia hali na jinsi mwanake alivyokuwa anaendelea katika masomo. “Kama mwanaume nilifanya hima kuweza kuyafanya yote yaliyohitajika katika familia”. Alisema huku akitiririkwa na machozi hakuwa anaamini kuwa mwanamke huyo aliyefanya lolote lile kumfurahisha angemgeuka na kushiriki tendo la ndoa nje ya ndoa.

“Nilimwacha mke wangu kuelekea shughuli za kikazi kule Mombasa, kwa vile siikua na pesa ya kuweza kumudu majukumu yote kule mombasa niliamua kuenda kuishi peke yangu na kumuacha na mwanawangu Nairobi”. Walikuwa wanawasiliana naye mara kwa mara na aliyafurahia yote hayo, angeweza kupigiwa simu na mkewe mara kwa mara na wengeweza kuzungumza naye jambo ambalo liliwafanya wawe pamoja na kuweza kudumisha mapenzi yao kwa kiwango kikubwa mno, kwa upande wake alifanya hima kuweza kurejea jijini Nairobi kuweza kumjulia hali, hayo yote yaliendelea kwa muda na yakakatizwa ki ghafla, aliporejea nyumbani mkewe hakuweza kumuonesha mapenzi aliyokuwa anampa hapo awali, kwa mapema alishuku kuna kitu kilichokuwa kinaendelea hivyo akataka kubaini ukweli, aliweza kuwasiliana na “kiwanga doctors” madaktari mitishamba aliyekuwa amemsaidia hapo awali aliweza kumweleza chote alichokuwa anapitia katika ndoa na daktari akamuhaidi kuyaweka yote aliyoshuku mkewe peupe, siku tatu baadaye, kitondo hicho cha mkewe na kasisi huyo waliweza kufumaniwa ikiwa wamekwamana, aliweza kumuita daktari huyo wa kiasili na kuweza kuwanusuru na kuweza kuanika maovu yaliyokuwa yakifanywa na kasisi huyo.

CHAT NA KIWANGA DR HAPA BURE


Daktari huyo wa kiasili aliwarai wote wenye matatizo sawia na hayo waweze kumtembelea kuweza kupata suluhu la haraka bila kusumbuka kwa vyovyote vile.pia anayatibu magonjwa mengi sugu ikiwemo saratani ya mapafu na kifafa, pia anayasuluhisha matatizo mengi ikiwemo matatizo ya kifamilia na ya kindoa. Mtembelee leo upate usaidizi. Kwa mengi tembelea wavuti www.kiwangadoctors.com ama waweza kutuma barua pepe kwa kiwangadoctors@gmail.com pia waweza kumpigia simu kwa nambari +254 769404965.

Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz