Mashabiki wadai JADA ameamua kumuumiza tena WILL SMITH baada ya ujumbe wake kwa marehemu 2 Pac - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Mashabiki wadai JADA ameamua kumuumiza tena WILL SMITH baada ya ujumbe wake kwa marehemu 2 Pac


June 16 siku ya jumatano ilikuwa ni kumbukizi ya siku ya kuzaliwa kwa marehemu 2 PAC ambapo kama angekuwa hai basi angetimiza miaka 50, Mashabiki wameamua kumrudisha tena Will Smith baada ya ujumbe wa mkewe kwa marehemu 2 pac, wakumbushia tukio lake na August alsina, haya ndiyo usiyafahamu toka kwa wanafamila hawa


VIDEO:






Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz