Kocha Mourinho Aliacha Nuksi Gani Tottenham? - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Kocha Mourinho Aliacha Nuksi Gani Tottenham?


Kocha wa Sevilla Julen lopetegui naye ameikataa ofa ya kuifundisha Tottenham ya Uingereza baada ya kuombwa kujiunga nayo ,kama ambavyo makocha wengine Antonio Conte,Paulo Fonseca Ganaro Gattuso walivyofanya.

Kwa mujibu wa Rais wa klabu ya Sevilla Jose Castro amesema’’ Ni kweli Tottenham walimuhitaji kocha wetu lakini alikaataa kwa kuwa ana furaha kufanya kazi mahala hapa na pia mapenzi ya dhati na timu yetu ‘’

Tottenham imekuwa bila kocha kwa muda sasa tangu Jose Mourinho atimuliwe mwishoni mwa mwezi aprili kutokana na mwenendo mbaya ya matokeo.

Mwenyekiti wa timu hiyo Daniel Levy amekuwa akihaha kutafuta mbadala wa Mourinho bila mafanikio, makocha wengi wamehusishwa kujiinga Tottenham lakini hakuna dili iliyokamilika hadi sasa wakati ambapo timu zinajiandaa na maadalizi ya msimu.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz