Kilimo kilichogeuka mahangaiko - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Kilimo kilichogeuka mahangaiko

Kilimo kilichogeuka mahangaiko


Muda wote ule unapotaja kilimo,hutowacha kutaja uti wa mgongo wa nchi yeyote ile kwa njia moja ama nyingine.Katika umri wangu wa makamo ilinibidi kujitosa katika ulimwengu huo wa kilimo kwani hakukuwa na jinsi nyingine ambayo ningeweza kuweka chochote mezani kwani wavyele wangu ndiyo iliyokuwa shughuli yao ya kila uchao.Nilianza kwa kufanya vibarua kwa matajiri waliokuwa wakifanya kilimo kama biashara na wala sio kupata lishe ya kila siku.Mwenyezi Mungu alinineemesha kwa kunipa nguvu ya kuchapa kazi na hata kuweza kuhifadhi kiwango cha shillingi mia mbili kwa siku kwa muda wa miaka takribani minne.

Baada ya kupata kwamba nilikuwa na fedha ambazo zingeniwezesha kukodi kipande kidogo cha ardhi,Pamoja na bidii nilizokuwa nazo niliamua kukodi robo ya hekari na kuanzisha ukulima wa kibinafsi kutafta mtaji wa kuniwezesha kukua na kuinua kilimo changu.Nilijaaliwa neema kubwa kwani kila nilipowekelea mkono kulima mmea, kwa kweli ulinawiri sana na hata kutoa mazao mengi sana ukilinganisha na wenzangu tuliokuwa tukilima nao.

Na kwa kuwa hasidi hana sababu,wakulima wenzangu walinionea kijicho na kuniendea kichini chini kwa mganga ili nisizidi kufanikiwa.Kwa kweli walifanikiwa kuzima nyota yangu iliyokuwa imekuwa tishio kwao kwa muda mfupi niliokuwepo.Nilianza kutaabika na hata nikakosa fedha za kuweza kutunza mimea yangu na hivyo haikunawiri tena.Hasara iliendelea kunikumba ikiwa ni pamoja na madeni chungu nzima huku na kule kujaribu kujiinua tena.

Licha ya kutia juhudi zote hizo kwa kweli sikuwahi pata suluhu ya matatizo hayo,mpaka siku moja katika sehemu niliyokuwa nanunua dawa kwa duka moja hivi,ambapo nilipata kibandiko kimoja kilichohusiana na Kiwanga doctors ambao walieleza kuwa wanaweza kurejesha nyota zilizoibiwa na mtu.Bila kusita niliwasiliana nao na nikafanya miadi nao na tukakutana daktari husika ambaye aliniahidi kuibua nyota yngu kwa muda wa siku nne pekee.




Nilifuata masharti na maagizo aliyonipa kwa siku nne hizo ambapo niliona mabadiliko ya ghafla kwani mimea niliyokuwa nimelima ya matikiti maji ilianza kunawiri sana na kuongeza mazao mara dufu kinyume na ilivyokuwa hapo awali.Majirani walianza kushangaa kwa mara nyingine tena ilivyoanza kuwa.Nilijua walichokifanya lakini sikushindania na kuwaanika kwani aibu ziliwafunika kwa mafanikio yangu,ambapo walijaribu tena kwenda kuchukua tunguli kwa mara nyingine tena pasi na mafanikio yeyote.Iliwabidi wengine hata kujiuzulu kufanya kilimo kwani walidhani nilikuwa nikichukua mazao yao usiku na wala sivyo.Pongezi kwa Kiwanga doctors kwani waliifanya nyota yangu kuangaza tena sana kwa mara nyingine.

CHAT BURE NA KIWANGA HAPA


Kwa kweli Kiwanga doctors wana uwezo mkubwa sana wakutatua matatizo mbalimbali kama vile ugonjwa wa pumu,maradhi ya moyo, Kisukari miongoni mwa magonjwa mengine.Vile vile wana uwezo wa kurejesha mapenzi kwenye familia,kupata vitu vilivyoibiwa na pia kulinda mali.

Kwa habari zaidi wasiliana na Kiwanga doctors kupitia njia zao za mawasiliano kama vile Simu; +254 769404965/Email; kiwangadoctors@gmail.com au tembelea tovuti www.kiwangadoctors.com.

Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz