Hatimaye Mrembo TUNDA na Mwanamuziki Whozu Wamepata Mtoto, Whozu Ataja Jinsia - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Hatimaye Mrembo TUNDA na Mwanamuziki Whozu Wamepata Mtoto, Whozu Ataja Jinsia


Msanii Whozu amethibitisha yeye kupata mtoto baada ya Mchumba wake Tunda kujifungua Salama. Wawili hao wamefanyikiwa kupata mtoto wao wa kwanza, whozu amepost katika mitandao yake ya kijamiii picha ya Tunda akiwa na mama yake Hospitalini na kuandika haya: "Baraka juu ya Baraka " 

Baada ya Whozu kuhojiwa amesema kuwa wamefanikiwa kupata mtoto wa kike salama kabisa na anafurahi unayozidi kifani



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz