-->

Type something and hit enter

On




 Hutakiwi kwenda kwa waganga wa kienyeji ili kumfanya mpenzi wako akupende bali unahitaji mbwembwe ndogo ndogo ambazo zitamfanya mwenza wako huyo akupende zaidi. Miongoni mwa mambo hayo ni pamoja na kumtumia meseji mwenza wako, mfano wa meseji hizo ni:


1. Moyo wangu umekupenda wewe peke yako, kamwe sifikirii kwenda kwa mwingine. I luv you honey…

2. Hata kama nitajidanganya kwamba sikupendi, moyo wangu umeganda kwako na hakuna dalili za kukuacha, wewe ni wangu peke yako dear…

3. Hata kama watasema mengi kiasi gani, kwako wewe nitaendelea kuwa mpole, maana nakupenda sana…

4. Siyo rahisi kuishi bila wewe, maana wewe maishani mwangu ni sawa na maji katika maisha ya binadamu. Mwaaaaa

5. Ni kweli nakiri ndani ya nafsi yangu kwamba nilikukosea mpenzi wangu, naomba unisamehe na unipe nafasi nyingine katika moyo wako mpenzi wangu. Nakupenda sana, pokea busu mwanana kutoka kwanngu….mwaaaaaaaa…

Click to comment
 
Blog Meets Brand