Mwanamke Mzuri wa Sura, Umbo Zuri and Classic lakini Sehemu Sehemu Anatoa Harufu.. | EDUSPORTSTZ -->

Type something and hit enter

On



Pakua App MPYA ya 'EDUSPORTSTZ NEWS-(Lite Version)' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako Utasoma habari zote hata kama hauna MB

 

Kwa muonekano wa nje ni msichana mzuri sana mwenye kila sifa ya urembo, msafi anajua kuongea mpaka unamtamani awe zaidi ya rafiki mpenzi na kadhalika blah blah. nimeamua niseme manake nimekaa nalo nimeona niwaambie tu wadada labda itakuwa ushauri kwenu na manufaa kwenu mtajirekebisha. pia anaonekana she is hard to get, unamchombezea unafanikiwa kila kitu na siku ambayo ni zaidi ya mara moja kuja getho na kidume unajisemea ndio wakati muafaka wa kumchinja mnyama.

mnaanza kidogo kidogo taraatibu, romance, kisha kuchojoana kidogo kidogo, mnamalizana chojoa zote inabaki ile tu inayofunika ikulu . ile ya ikulu kuanza tu kuichojoa ndio hapo ninapoanza kusikia harufu ya "panya kafwa" . kama vile siamini kutokana na uzuri wa mtoto, kisha mtu mzima ili kuhakikisha ni kweli harufu inatokea wapi najisogeza kichwa na pua karibu na kitovu kisha nashuka taratibu karibu na "ikulu", agkhaaa mama pua zangu "ni kweli panya kafwaa" na kafia kwenye "shimo la ikulu".

Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ (LITE VERSION)' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako Utasoma habari zote hata kama hauna MB


pamoja na harufu yote kali siwezi muacha mtoto ngoja nimuonje kiduchu ili tu anione kidume moyoni najisemea. chomeka na kuanza piga mzigo na hapo stimu zimehama nataka tu mtoto nione amejilegeza kama mara 2 au 3 , kisha ndio nichomoke zangu kutoka shimo la panya. mtoto akajilegeza mara 2 na kisha ya 3, nami nikamaliza mambo yangu. hapo kichwa kinaniuma manake najua nikichomoa tu na hiyoo harufu iliyopikwa humo itakavyotoka, nitahitaji air fresh za kutosha baadaye!!

nachomoka zangu na huku pua nimezibana sababu harufu ya "panya kafwa" imezidi, nakimbilia bafuni nikajitoe maharufu ya mzoga wa panya!! cha kushangaza yule mtoto sijui haisikii harufu au ameizoea anahisi ni kawaida sielewi!! natoka bafuni na kumwambia na yeye aende akjiswafi, wakati yupo bafuni ninakakumbuka kale kademu kangu amabacho ni cha kawaida sana, washikaji wanachoniambia sina hadhi nacho, nje ana uzuri wa kawaida sana, japo ndani ni mzuri kupita kiasi ni mtamu wa ajabu na msafi mpaka baasi, nahisi utamu wake unasababishwa na usafi wake....!!!

na ukweli ni kwamba ninaishuhudia hiii zaidi kwa wale mademu ambao nje ni wasaafi na wazuri ajabu hata huwadhanii kama ndani wanaweza kuwa wameficha "panya aliyekufa"!!!

ushauri wabure kwa wadada mkiwa wasafi nje, wekeni na mazingira ya ndani yawe safi zaidi, mimi siamini mtu kama unanuka eti hujijui..!! utashangaa unaachwa bila sababu pamoja na uzuri wako!!

Pakua App MPYA ya 'EDUSPORTSTZ NEWS-(Lite Version)' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako Utasoma habari zote hata kama hauna MB

Click to comment
 
Blog Meets Brand