JINSI NILIVYOTESWA NA UJIKO WA KUWAFIKISHA WANAWAKE KILELENI - EDUSPORTSTZ

EDUSPORTSTZ

BREAKING

TUFOLLOW UWE MIONGONI MWA WANAOTUMIWA HABARI KILA SIKU

Sunday, 5 April 2020

JINSI NILIVYOTESWA NA UJIKO WA KUWAFIKISHA WANAWAKE KILELENI



Leo nimeona nielezee jinsi nilivyo geuzwa mtumwa na tamaa zangu mwenyewe.
Baada ya kupitia jeshi la kujenga BALEHE na kufuzu, nikaanza kujihusisha na wanawake.
Mwanzoni nilikuwa najua kuwa wanawake huwa hawasikii raha kabisa wakati wa majamboz na ndio maana huwa wanazingua sana hadi uweze kuwachapa nao.
Baassss, mimi nilikuwa nikikamata mizigo, najipigia zangu kamoja ka kichovu mno kisha nalala kama mdogo wa maiti.


Basi bhana kwenye kuhanja hanja kwangu nikaibua ka hausi geli ka jirani, kalikuwa kajanja sana, kwanza kabla sijaenda kukagonga nao, kakaanza kunipiga mikwara kibao, mi mwanaume wa bao moja simtaki, tena asiponifikisha kileleni anisahau kabisa.
Binti alikuwa ni mzuri, mwemba, mrefu, toto la Kiburushi, kwa jinsi nilivyokuwa na miusongo naye, akili yangu ikabadilika kabisa, namna ya kumfanya mwanamke afurahie majamboz.
Hapo nikapata jawabu kwa nini watu huwa wananyonya na kuzilamba Tukuyu bila kuona kinyaa wala kichefuchefu.
Baba Mwanaasha anasema akili za kuambiwa changanya na za kwako, kudadadeki mwana wane, na mimi nikajiongezea maarifa. Nikasema huyu binti lazima leo nimkomeshe, akienda kuwasimulia wenzake, awaambie kabisa kuwa Mbozi ya Bujibuji ina matawi, maana alichonitendea leo ni zaidi ya muujiza.
Mzee nikajisogeza zangu glosare ya jirani, hapo ilikuwa mida ya saa mbili asubuhi, nikaagiza supu na bapa la konyagi.
Nikagonga supu na konyagi huku niki buy time matajiri wa kimwana waende dukani kwani (walikuwa na duka mjini, wakienda asubuhi hawarudi hadi jioni)
Mida ya saa tatu, binti akaja home, akanikuta jicho limewakaaa, halafu mjomba Bujibuji kasimama kama mwavuli uliofungwa kwenye kijimfuko wake.
Alipoingia tu, nilimnyanyua juu, nimkamkandamiza kwa madenda moto moto, ulimi nikaugeuza dekio.
Unaambiwa ulimi ulichezeshwa midfielder ya kufa mtu, kuanzia unyayoni hadi utosini, huku ukizichambua nywele za kiarabu, moja baada ya nyingine.
Kudadadeki, nilimshughulisha yule mwanamke mpaka, akaanza kutoa mlio kama wa beberu huku akitetemeka.
Baada ya hapo sisimulii kilichotokea.
Kesho yake asubuhi, nikiwa naangalia BBC news binti akajileta mwenyewe, mzimamzima, huku akinisifia kuwa hajawahi kuona mautundu na maujuzi kama ya kwangu, mzee nikakandamiza tenda, tena kwa fujo za kufa mtu.
Nikaomba kupelekwa topeni, nikakataliwa, baada ya kusaundisha sana, nikakubaliwa kwa masharti kwamba nipige 0713 kwa na niongee kwa sekunde chache, kwa kuwa alikuwa hajawahi.
Mzee nikatafuta mafuta ya mgando, nikasindilia, mzee, unaambiwa Bujibuji haina mabega, kikiingia kichwa ujue ndio mwili mzima hivyo, basi hiyo ikawa ni second chapter.
Basi, kwa maraha yote hayo mzee unaweza shangaa mbona heading na body hamna uhusiano, madhara niliyoyapata ni kwamba nikawa siwezi ku ku do bila kupiga konyagi za kufa mtu, nikawa mlevi kupindukia, nikawa mtumwa wa tigo na kwa kweli nikawa mdogo wa shetani. Sasa nimebadilika, namshukuru sana Mwenyezi Mungu kwa kunipa Mamndenyi ambaye amekuwa ni mvumilivu sana kwangu, na amekuwa akiniombea ni kiumbe bora zaidi